Kama ushawai kugombana na girlfriend wako alafu akawa mkali sana wakati una muhoji kuhusu kitengo alichokifanya basi 95% ata kuwa ana kudanganya anakuwa mkali ili kugeuza uongo wake kuwa kweli.
Kama ushawai kugombana na girlfriend wako alafu akawa mkali sana wakat una muhoji kuhusu kitengo alichokifanya basi 95% ata kuwa Ana kudanganya Ana kuwa mkali ili kugeuza uongo wake kuwa kweli .
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.