wasanii wanaweza kuelezea vizuri zaidi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wasanii wanaweza kuelezea vizuri zaidi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by lukindo, Jul 26, 2011.

  1. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 6,993
    Likes Received: 4,121
    Trophy Points: 280
    habari wana jf

    kama kuna thread inahusiana na hii cartoon naomba moderator uiunganishe.

    mbali na hapo, hii ni nzuri kuanzia kufikiri ni jinsi gani ilivyo vigumu 'kujivua gamba' tofauti na wengi tulivyodhania hapo awali.

    kazi njema wajameni!
     

    Attached Files:

  2. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,746
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    mh kazi ipo!

    .
     
Loading...