Wasanii wa movie bongo na kampuni zao


warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,212
Likes
6,653
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,212 6,653 280
Wasanii wa movie apa bongo hususani wa kike wengi, wameonyesha juhudi za kutaka kumiliki kampuni zao binafsi za kutengeneza filamu.hili wazo ni zuri sana kwani inaonyesha jinsi walivyo improve sanaa zao hadi kuamua kumiliki kampuni zao ilo kujiongezea kipato zaidi.Sasa hili suala kwa sasa ivi linaonekana kama fashion au mashindano, na wasanii wengi hufungua kampuni ili tu kuonekana na yeye anazo au kwa sababu zao wenyew binafsi.kwa mfano AUNT EZEKIEL alianza kufungua kampuni yake ya cream entertainment ambapo alitoa movie nne tu ambazo hata hivyo hazikufanya vizuri sokoni,ikaenda baadae akaamua kuacha kabisa kutengeneza filamu zake,akaja JACKLINE WOLPER naye akafungua kampuni yake ambayo kutokana na ubovu wa movie anazotoa kampuni yake haikuweza kufika mbali ikafa,akafuata ROSE NDAUKA naye katoa movie kutokana na kuvamia fani na yeye hakuna hata movie yake moja iliyoweza kufanya vizuri sokoni,akapotea japokuwa nasikia kuna film anaandaa,mwingine ni LUCY KOMBA huyu mwanadada alikuwa anafanya vizuri apo awali alitoa film yake ya DIVERSION OF LOVE ambayo ndiyo iliyomtoa uwoya na wasanii wengine wengi,big up lucy ila na yeye akakimbia game,mwingine ni NISHA huyu ni mgeni tu kweny film industry nasikia na yeye ana kampuno yake tayari japokuwa sina uhakika kama atafika mbali,ivi sasa tena WEMA SEPETU na yeye kafungua kampuni yake ambyo imepata umaarufu mkubwa apa jijini bila kutoa movie hata moja,hongera sana kwa mwanadada JENNIFER KYAKA au ODAMA,huyu ni zao la mussa banzi alianzisha kampuni yake miaka mitatu iliyopita hadi sasa bado anafanya vizuri kwenye game,hongera sana dada,swali ni je kwa hizi kampuni ambazo kila msanii akiigiza leo kesho ana kampuni yake kwel tutaendelea??,ebu waangalieni wenzenu apo nigeria akina MERCY JOHNSON,INI EDO,OGE OKOYE,RITAH DOMINIC,GENEVIVE NA OMOTOLA,hawa wadada ni waigizaji wakali sana nigeria,hata siku moja sijawahi sikia inni edo au genevive ana kampuni yake ya filamu japokuwa najua uwezo wa kufanya hivyo wanao.hii ni kutokana na kuwa wanaheshimu sana kazi zao,hata siku moja sijawahi kuta movie ka direct ini edo au yvonne nelson,apa hamjiulizi ni kwa nini hawafanyi hvyo??,wabongo ni wazuri sana kwa kuiga jaribuni na kuiga na hili kwa wenzenu.for the love of the game
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Likes
152
Points
160
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 152 160
Mmmhhhhh! Kazi ipo!
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
mkuu umenena kweli ingawaje femnist watakushtaki make auja consider gender ila nimefurai ulipomtaja mercy johnson viva.
 
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
Mkuu kweli hilo la kila mmoja wao kumiliki kampuni nakubaliana na wewe.
Ila kwenye kudirect yvone Nelsson na van vicker wana direct.
Hata hivyo safari ya bongo movie bado ni ndefu.
Sijaona kitu bado.
 
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
137
Points
160
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 137 160
Nikiangalia movie ya Warner bros, Fox, Lions Gate au Paramount halaf uje uniwekee sijui movie ya RJ mara Kanumba ze Great naweza nisiongee na ww mwaka mzima.. Quality matters!
 
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2011
Messages
4,787
Likes
3,110
Points
280
sifongo

sifongo

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2011
4,787 3,110 280
kufungua kampuni ya film bongo unahitaji kitu kimoja tu Computer.......camera,light,boom mic na zana zingine utakodisha kwa wenye nazo au kuazima,editor laki na nusu mpk movie inakwisha na camera crew utawapata kibao kwa sh 30,000 per day tena wengine malipo mpk movie ikitoka,sasa kwanini kila mtu asiwe na kampuni.......
 
nikiwe

nikiwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2013
Messages
776
Likes
3
Points
0
nikiwe

nikiwe

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2013
776 3 0
Pamoja mwana,mie siangalii huo uchafu uitwao bongomovie kamwe,its rubbish
Nikiangalia movie ya Warner bros, Fox, Lions Gate au Paramount halaf uje uniwekee sijui movie ya RJ mara Kanumba ze Great naweza nisiongee na ww mwaka mzima.. Quality matters!
 
NEW NOEL

NEW NOEL

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
853
Likes
136
Points
60
NEW NOEL

NEW NOEL

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
853 136 60
Samahani hivi hizi kampuni zimesajiliwa na brella? Na je zinatambuliwa na TRA?
 
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
1,168
Likes
137
Points
160
mossad007

mossad007

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
1,168 137 160
Pamoja mwana,mie siangalii huo uchafu uitwao bongomovie kamwe,its rubbish
Angalau tupo wawili mana najidhaniaga nipo alone
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Bongo movies ndo uchafu gani tena?
 
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,241
Likes
336
Points
180
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,241 336 180
bongo movie bongo lala
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,414
Likes
984
Points
280
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,414 984 280
wema alitangaza nafasi za kazi majuzi
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,382
Likes
714
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,382 714 280
Mimi naonaga mauzauza 2 movie ina title ya kiingereza ndani wanaongea kiswahili. Ukienda kwenye subtitles ndo balaa.
Hii nchi kila kitu maajabu

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,273,091
Members 490,268
Posts 30,470,990