Jannatul Firdaus
JF-Expert Member
- Aug 4, 2026
- 446
- 1,113
Msanii wa muziki wa Afrobeats kutoka nchini Nigeria, Rema, amefichua kuwa moja ya matukio makubwa ambayo hayatawahi kumtoka akilini ni pale alipopata nafasi ya kukaa na kula chakula pamoja na bilionea namba moja barani Afrika, Aliko Dangote.
Akizungumzia uzoefu huo, Rema ameeleza kuwa tukio hilo lilimfanya ashangae na kutambua jinsi mafanikio makubwa yanavyoweza kufikiwa iwapo mtu atakuwa na malengo makubwa, bidii, na nidhamu ya juu katika safari yake ya maisha na sanaa.
Hata hivyo, msanii huyo amebainisha kuwa ndoto yake ya mafanikio haijaishia hapo. Rema ameeleza kuwa jambo lingine ambalo litakuwa la kushangaza zaidi kwake ni siku atakayopokea ujumbe au simu kutoka kwa bilionea wa teknolojia duniani, Elon Musk. Amesema angefurahi sana endapo Musk angemtafuta kwa ajili ya kumshirikisha kwenye kampeni za kampuni yake ya magari ya umeme ya Tesla, au hata kumpa fursa ya kutembelea anga za juu kupitia kampuni yake ya SpaceX.
Kauli za Rema zinaonyesha wazi jinsi msanii huyo kijana anavyoendelea kuweka malengo makubwa kimataifa, akiamini kuwa safari yake ya mafanikio bado ipo mbioni na haina kikomo.
Akizungumzia uzoefu huo, Rema ameeleza kuwa tukio hilo lilimfanya ashangae na kutambua jinsi mafanikio makubwa yanavyoweza kufikiwa iwapo mtu atakuwa na malengo makubwa, bidii, na nidhamu ya juu katika safari yake ya maisha na sanaa.
Hata hivyo, msanii huyo amebainisha kuwa ndoto yake ya mafanikio haijaishia hapo. Rema ameeleza kuwa jambo lingine ambalo litakuwa la kushangaza zaidi kwake ni siku atakayopokea ujumbe au simu kutoka kwa bilionea wa teknolojia duniani, Elon Musk. Amesema angefurahi sana endapo Musk angemtafuta kwa ajili ya kumshirikisha kwenye kampeni za kampuni yake ya magari ya umeme ya Tesla, au hata kumpa fursa ya kutembelea anga za juu kupitia kampuni yake ya SpaceX.
Kauli za Rema zinaonyesha wazi jinsi msanii huyo kijana anavyoendelea kuweka malengo makubwa kimataifa, akiamini kuwa safari yake ya mafanikio bado ipo mbioni na haina kikomo.