Wasanii: Prof. Jay tusemee bungeni na utupiganie!

Azim Sokoine

JF-Expert Member
Aug 20, 2014
1,028
2,000
Wakuu habarini,
Wakati prof Jay anapiga kampeni kule jimbo la Mikumi Morogoro, asilimia kubwa ya wasanii walikuwa wanapiga kampeni za CCM, hakuna msanii hata mmoja aliyempigia kampen prof. Jay lakini leo hii prof. Jay ameshinda, wasanii haohao eti wanamtaka awapiganie bungeni chondechonde prof.jay usije kuwasemea wasanii wa Tanzania nenda kawasemee wananchi wa mikumi na watz wengine ila sio wasanii.
 

cjilo

JF-Expert Member
Sep 8, 2011
884
250
Wamitulinga ni mbunge wa jimbo la Mikumi, atawatetea wao na taifa kwa ujumla bila ubaguzi wakubwa kwa wadogo
 

ibesa mau

JF-Expert Member
Sep 17, 2015
2,114
2,000
nyie wasanii washenzi siwezi kuwasemea kwa sababu mliniacha na kuambatana na magufuri . nilipo waomba wasanii mje kunisaidia mligoma eti leo nyoko nyoko pu.............
 

njiwa

JF-Expert Member
Apr 16, 2009
11,873
2,000
Wakuu habarini,
Wakati prof Jay anapiga kampeni kule jimbo la Mikumi Morogoro, asilimia kubwa ya wasanii walikuwa wanapiga kampeni za CCM, hakuna msanii hata mmoja aliyempigia kampen prof. Jay lakini leo hii prof. Jay ameshinda, wasanii haohao eti wanamtaka awapiganie bungeni chondechonde prof.jay usije kuwasemea wasanii wa Tanzania nenda kawasemee wananchi wa mikumi na watz wengine ila sio wasanii.

hilo tamko la wasanii umelisoma wapi ....?
 

equivocal

Member
Sep 11, 2011
97
95
Wakuu habarini,
Wakati prof Jay anapiga kampeni kule jimbo la Mikumi Morogoro, asilimia kubwa ya wasanii walikuwa wanapiga kampeni za CCM, hakuna msanii hata mmoja aliyempigia kampen prof. Jay lakini leo hii prof. Jay ameshinda, wasanii haohao eti wanamtaka awapiganie bungeni chondechonde prof.jay usije kuwasemea wasanii wa Tanzania nenda kawasemee wananchi wa mikumi na watz wengine ila sio wasanii.
Wapo baadhi,ROMA,Kala jeremia..lakin wengi walimpotezea
 

Bome-e

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
12,672
2,000
Kaza buti prof J,tuko nyuma yako!Acha na hao wasanii njaa njaa tu
 

Mnyalu Junior

JF-Expert Member
Oct 25, 2012
572
225
Bongo movies ndo wanaoongoza kuishabikia CCM. Huwaga NAFURAHI sana ninapoona CD FEKI za bongo movie zikiuzwa kariakoo kwa bei ya jero jero! Ngoja waibiwe weeeeee kaz zao, maana hamna namna nyingine
 

Genekai

R I P
Feb 9, 2010
12,536
2,000
Hahahaaaaaa watz bwana, wakati Mh Haule yuko majukwaani akihangaika peke yake kule kwake Mikumi, wasanii walikuwa busy wakiishangilia na kuipigia promo CCM, leo hii wanataka akawatetee? Afterall amechaguliwa na wanaMIKUMI kwa ajili ya MIKUMI. Hao wasanii waende kujitetea wenyewe LUMUMBA
 

tofali

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
4,015
2,000
Hahahaaaaaa watz bwana, wakati Mh Haule yuko majukwaani akihangaika peke yake kule kwake Mikumi, wasanii walikuwa busy wakiishangilia na kuipigia promo CCM, leo hii wanataka akawatetee? Afterall amechaguliwa na wanaMIKUMI kwa ajili ya MIKUMI. Hao wasanii waende kujitetea wenyewe LUMUMBA
Hivi kahaba uwoya anaingia bungeni? ?? Atawasemea labda hahaha
 

Savimbi Jr

JF-Expert Member
Sep 23, 2011
5,614
2,000
Mike T na Emson Kabogi wameandika kwenye wall zao huku wakiwa wamepiga picha prof Jay wakisema.

" Prof Jay si Mbunge wa Wasanii ni mbunge wa mikumi hivyo anaenda kuwatetea wananchi wa jimbo lake na si Wasanii tunaomba mmuelewe"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom