Wasalamu..... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasalamu.....

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Priva mella, Oct 31, 2012.

  1. P

    Priva mella Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu nawasalimia katika jina la bwana kwa wale ndugu zangu wakristo,Asalaam alaykum ndugu zangu waislamu nimara yangu yakwanza kuingia humu nimeamua kutumia salamu zote hizo kwa lengu lakuleta usawa kwenye dini zote msije kuniita mbaguzi wadini kama vuguvugu la udini linavyotaka kusambaa taratibu kwenye udongo wa Nyerere
     
  2. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Enhe, ulitaka kusemaje? yaani wewe unaingia leo chumbani na kuanza na Waislamu!
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,292
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Anzia Chit Chat kwanza humu umepotea njia
     
  4. bysange

    bysange JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 4,327
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Enhee,wasio kuwa waislamu ama wakristo mbona umewabagua nawenyewe wamo ktk hii ardhi ya jk 1,km vile wahindi,wapagani na wengineo?
     
  5. y

    yaya JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, ulitaka kusema nini hasa?
    Au ulitaka tuijadili hii salamu? Mbona inajulikana sana.
    Hapa JF huwa zinajadiliwa hoja, na si sehemu ya kutumiana salamu.
     
  6. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 5,164
    Likes Received: 1,023
    Trophy Points: 280
    Hatujakuelewa ulikuwa unamaanisha au ulikuwa ukitaka nini?
     
  7. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
    siye waabudu watu na pesa mbona umetubagua??
     
  8. k

    kwani nini bana Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni ID yako ya ngapi? Lengo lako litajulikana muda si mrefu, maana haya ni maandalizi. Tunasubiri post yako inayofuata.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Nov 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,054
    Likes Received: 3,804
    Trophy Points: 280
    Mgeni umetokea wapi? Karibu ndani.
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,329
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
Loading...