Was lost, sasa nimerejea..

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,146
Likes
4,630
Points
280

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,146 4,630 280
Ulipotelea wapi ndugu yangu, karibu sana, hapa tupo wengi ambao hukutuacha lakini sasa ni wenyeji zaidi yako. Karibu sana!!!
 

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
24
Points
135

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 24 135
welcome mkubwa,tumo ndani kwako ila "punguza" kila kilicho kufanya upotee usiondoke tena
 

Forum statistics

Threads 1,203,524
Members 456,791
Posts 28,116,998