Warning to all men

Nimeipenda hii.bt inawork sana kama kwenye relationship kuna future inside.
 
Post zingine zinachoma kama nini.
 
Last edited by a moderator:

he he he.......we endelea kula mpunga........wenzio twala ndege aliyekula huo mpunga.........tupishe huko.............
 
heheheee!!hajengi mtu hapa
mkono wa birika wa nini!!acheni tuzitumie atiiii!!
 

Mkuu umeongea ukweli mtupu. Hawa watu ukiwaendekeza kwa kila wanachotaka utaishia kuwa maskini tukakosa hata mahali pa kuweka matanga siku mtu anapofariki.
 
Mhhh umeover price brazillian hair...68 bags???ningeshajenga nyumba nyingi ajee,
 
Ukwel mtupu bro ila tutakua hatutendi haki hawa wadau n muhimu sana kwe2, nasi bila wao life haisongiiii
 

Hapo umemaliza kitu. Unakuta mtu bila aibu kabisa ana magari kama 3 hivi, thamani yake zaidi ya 50m ila bila aibu anayapaki nyumbani kwa mwanamume mwenzake....!

Babu DC!!
 
BabaMwanaasha alishasema "Akili ya kuambiwa................................................................"
Sasa nyie wengine fuateni mkumbo.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…