Warioba na Tume yake wajiunga na Upinzani

Warioba na Tume yake wajiunga na Upinzani

sikumbuki katika nchi hii kuwepo tume yoyote ya serikali ya kupata maoni ya wananchi kushinikiza serikali kukubali maoni yake. sikuamini masikio yangu baada ya kumsikia mzee warioba akisema yeye na tume yake wataenda kwa wananchi kupinga bmk. hatua kama hiyo ni kinyume na maadili na inaelekea huyu mzee hakua na nia njema. bmk liko kisheria na hata mahakama imethibitisha. hatua ya warioba kwanza inaweza kua ni uvunjaji wa sheria na inaweza kwa kiasi kikubwa kushusha hadhi yake.

mawazo yako mgando ni tume kukubali vimemo vya watawala badala ya wananchi
 
It was obvious from the outset Jaji Warioba had an agenda na katumia nguvu nyingi sana kupotosha baada ya kuona ndoto zake zinapotea ndio sasa emotions zake zinamsumbua na rangi halisi inaonekana (chui aliejivika ngozi ya kondoo).

Natamani apewe jukwaa si atete mapendekezo yake ya kihuni ya serikari tatu ambapo kura za watanzania zitamsuta huko mbeleni bali pia atete na practicality ya baadhi ya vitu vilivyofutwa kwa sasa, inaniwia vigumu sana kuamini kama ile tume kweli ilipokea advise za wataalamu wengine kwenye mambo ya serikari inaonekana ni mengi sana jaji warioba aliandika kwa kujianzia tofauti na uhalisia wa demokrasia na good governance well atleast there were sane individuals in the parliament to amend the insane proposal.

Poor Warioba he can not even hide his bias any longer (sikio la kufa) bahati nzuri au mbaya atutengenezi katiba ya tume ya Warioba bali ya taifa.
Maandishi ya kijinga kabisa!
 
sikumbuki katika nchi hii kuwepo tume yoyote ya serikali ya kupata maoni ya wananchi kushinikiza serikali kukubali maoni yake. sikuamini masikio yangu baada ya kumsikia mzee warioba akisema yeye na tume yake wataenda kwa wananchi kupinga bmk. hatua kama hiyo ni kinyume na maadili na inaelekea huyu mzee hakua na nia njema. bmk liko kisheria na hata mahakama imethibitisha. hatua ya warioba kwanza inaweza kua ni uvunjaji wa sheria na inaweza kwa kiasi kikubwa kushusha hadhi yake.

mawazo yako mgando ni tume kukubali vimemo vya watawala badala ya wananchi
 
Namjua mpaka mama muuza anayemuuzia Warioba ile kitu iliyohalalishwa na chadema.
Ndege wafananao huruka pamoja. Na wapenda gongo wana akili na mitazamo inayofanana.
Kwa ujumla mimi namdharaaaaaaaaaauuuuuuu

Dalili za uchizi hizi hapa
 
It was obvious from the outset Jaji Warioba had an agenda na katumia nguvu nyingi sana kupotosha baada ya kuona ndoto zake zinapotea ndio sasa emotions zake zinamsumbua na rangi halisi inaonekana (chui aliejivika ngozi ya kondoo).

Natamani apewe jukwaa si atete mapendekezo yake ya kihuni ya serikari tatu ambapo kura za watanzania zitamsuta huko mbeleni bali pia atete na practicality ya baadhi ya vitu vilivyofutwa kwa sasa, inaniwia vigumu sana kuamini kama ile tume kweli ilipokea advise za wataalamu wengine kwenye mambo ya serikari inaonekana ni mengi sana jaji warioba aliandika kwa kujianzia tofauti na uhalisia wa demokrasia na good governance well atleast there were sane individuals in the parliament to amend the insane proposal.

Poor Warioba he can not even hide his bias any longer (sikio la kufa) bahati nzuri au mbaya atutengenezi katiba ya tume ya Warioba bali ya taifa.

Borea ungelitulia tuliii kuliko huu upuuzi ulioandika😎
 
Usiwe na wasiwasi Mkuu acha wananchi tuamue,Sio Kila anayepingana na mabavu ya ccm ni mpinzani wa Chama,wengine ni kwa wema na uzalendo kwa Nchi yao.

sifongo sifa za kijinga ztawasababishia laana..
 
Last edited by a moderator:
unakuta takataka moja hapa JF kwa wajanja coz anajina la ujinga wake baaaasii anapinga kazi aliyoifanya mzee walioba kwa kuyafikiria magamba yaliyomuoa kama huyo kmbwembwe, mpuuzi sana
 
Maandishi ya kijinga kabisa!
Ujinga ni pale unapojua wananchi wana maamuzi ya mwisho, halafu ukajitokeza na kuonyesha msimamo wako. Wananchi wakiamua vingine na vile unavyoshupalia wewe unasimama wapi? kama sio kutaka kujishushia hadhi na heshima aliyojijengea kwa kulitumikia taifa ni nini sasa anatafuta.

Ni bora ukae kimya watu wakudhanie usiye na busara, kuliko kufungua mdomo wako na kuudhirishia umma ya kuwa.......
 
natamani kumuona jaji warioba akiwa Rais wa kwanza wa Tanganyika huru,naona dalili za ndoto hizi kutimia
 
Borea ungelitulia tuliii kuliko huu upuuzi ulioandika😎
Time will tell kati yetu nani mpuuzi atleast huwa ninatabia ya kusema ukweli, ukweli ambao autaki kupuuzwa. Tulisema wakati rasimu inatoka jaji warioba kama vile ana agenda na sasa ni dhahiri jaji warioba alikuwa na agenda.

Unfortunately wengine tunaposema matakwa ya raia aina maana kile kinachotufariisha sisi pekee ndio matakwa yenyewe kuna namna zake zinazokubalika, tambuliwa na halali; ambapo ni kupitia sanduku la kura, kama auna agenda vilevile auna sababu ya kutetea upande hadharani unless labda ulikuwa unamatumaini fulani but then hayo si matakwa ya watanzania.
 
sikumbuki katika nchi hii kuwepo tume yoyote ya serikali ya kupata maoni ya wananchi kushinikiza serikali kukubali maoni yake. sikuamini masikio yangu baada ya kumsikia mzee warioba akisema yeye na tume yake wataenda kwa wananchi kupinga bmk. hatua kama hiyo ni kinyume na maadili na inaelekea huyu mzee hakua na nia njema. bmk liko kisheria na hata mahakama imethibitisha. hatua ya warioba kwanza inaweza kua ni uvunjaji wa sheria na inaweza kwa kiasi kikubwa kushusha hadhi yake.

Inawezekana wewe ndio una nia mbaya kwa kuanza kupotosha maudhuhi.
Usiseme anaungana na wapinzani Bali anaungana na wananchi ambao maoni yao yamepuuzwa na BMK.
Naye akiwa ndiye aliyekwenda kwao kuyakusanya maoni yao, anarudi tena kwao kuwaeleza kilochotokea hadi maoni yao kutupwa.
Ova
 
Time will tell kati yetu nani mpuuzi atleast huwa ninatabia ya kusema ukweli, ukweli ambao autaki kupuuzwa. Tulisema wakati rasimu inatoka jaji warioba kama vile ana agenda na sasa ni dhahiri jaji warioba alikuwa na agenda.

Unfortunately wengine tunaposema matakwa ya raia aina maana kile kinachotufariisha sisi pekee ndio matakwa yenyewe kuna namna zake zinazokubalika, tambuliwa na halali; ambapo ni kupitia sanduku la kura, kama auna agenda vilevile auna sababu ya kutetea upande hadharani unless labda ulikuwa unamatumaini fulani but then hayo si matakwa ya watanzania.

""Huwa nina tabia ya kusema ukweli😉""

Ukweli upi yani kwamba nipige kura kuhusu katiba ya ))6(( hii kaitoa wapi? Je hii ndio ile ya Warioba? Kama sio kura yangu ya nini?
""Unatabia ya kusema ukweli "" si uwaambie LUMUMBA ukweli mkuu!
 
Usiwe na wasiwasi Mkuu acha wananchi tuamue,Sio Kila anayepingana na mabavu ya ccm ni mpinzani wa Chama,wengine ni kwa wema na uzalendo kwa Nchi yao.
Mkuu umenena, wana CCM tunajidhslilisha wenyewe hadi watu wanajiuliza hivi chama kinamsimamia nani haswa?
 
""Huwa nina tabia ya kusema ukweli😉""

Ukweli upi yani kwamba nipige kura kuhusu katiba ya ))6(( hii kaitoa wapi? Je hii ndio ile ya Warioba? Kama sio kura yangu ya nini?
""Unatabia ya kusema ukweli "" si uwaambie LUMUMBA ukweli mkuu!
Si unaona sasa ulivyo na matatizo ni wapi jaji warioba alipewa kazi ya kuandika katiba? Hivi huwa ata mnafatilia details za vitu mnavyopigia makelele ama ilimaradi tu.
 
Ipo siku mtaamini,kuwa ukubwa dawa,nimewauliza swali;Mzee warioba kateuliwa na Rais,rais anawaongoza watanzania waliomuamini wakamchagua!sasa kama Warioba aliaminiwa na rais;basi aliaminiwa na umma wa Watanzania;mbona kabla hajaanza kwenda kukusanya maoni msimkatae?acheni "UZUZU"nawaambiaga.
 
Tume ilishamaliza muda wake. Ajitafakari. Historia itamhukumu.
 
Ahsante sana Mkuu sifongo, Warioba ni mmoja wa Mawaziri na mwanachama wa CCM aliyekuwa muadilifu sana alipokuwa Serikalini ukilinganisha na hawa wa ukoo wa Mapanya na Mafisi lakini inasikisha sana kuona kwa kuamua kutetea maslahi ya Tanzania na Watanzania katika kuhakikisha katiba mpya inaweka mbele maslahi ya nchi, leo anatukanwa na kukashifiwa na Wapumbavu wengi ndani ya chama hiki cha wahuni kama yule Komba na wengineo wengi.

Usiwe na wasiwasi Mkuu acha wananchi tuamue,Sio Kila anayepingana na mabavu ya ccm ni mpinzani wa Chama,wengine ni kwa wema na uzalendo kwa Nchi yao.
 
Last edited by a moderator:
Si unaona sasa ulivyo na matatizo ni wapi jaji warioba alipewa kazi ya kuandika katiba? Hivi huwa ata mnafatilia details za vitu mnavyopigia makelele ama ilimaradi tu.

Ulivyo huna hoja wp nimesema warioba kaandika katiba? Ngoja nikuulize jaji warioba haya maoni ya kuchangia katiba alikuwa peke yake unavyo mkosoa? Walicho kikosea wakakataa kukitolea ufafanuzi ni kipi au ni kitu gani haswa kinacho wanyima watanzania wawe tofauti na tume ya warioba?
Wewe una lako jambo na wananchi wa tanzania.
 
Back
Top Bottom