Warioba na Tume yake wajiunga na Upinzani

Warioba na Tume yake wajiunga na Upinzani

Tuko nyuma yako Mzee Waryoba. Katu hatutakubali mawazo yetu kuchakachuliwa.
That is very true.

Hata hivyo upo ushahidi beyond reasonable doubt, unaotuthibitishia kuwa toka awali CCM hawakuwa na nia ya dhati kwa nchi yetu tupate katiba mpya.

Kwa wenye kumbukumbu, baada ya kutoka kwenye uchaguzi mkuu wa mwaka 2010, na shinikizo lilipokuwa kubwa kutoka kwa vyama vya siasa vya upinzani na kutoka kwa wanaharakati mbalimbali la kutaka katiba mpya, si mnakumbuka kauli zilizokuwa zikitolewa na aliyekuwa waziri wa sheria na katiba Celina Kombani na AG Werema, kuwa nchi yetu haihitaji kuwa na katiba mpya, bali inapaswa kuendelea na katiba yetu ya mwaka 1977 na tuendelee pale inapobidi, kuiwekea viraka visivyo na mwisho?!

Hivi kwa yeyote alifuatilia katiba hiyo iliyopendekezwa na wabunge wa CCM, ikisomwa na Andrew Chenge, hivi unaweza kweli kusema kuwa hiyo ni katiba mpya yenye maoni ya wananchi yaliyowasilishwa kwa Tume ya Warioba, au ni katiba yetu ya mwaka 1977, iliyojazwa viraka kibao?

Jibu unalo wewe unayefuatilia mwenendo wa mchakato wa upatikanaji wa katiba mpya.
 
Hivi kwanini watu hawajipi muda kutafakari kwa nini Tanzania na watanzania wako hivi walivyo?
 
safi sana mzee wetu tujiunge kwa pamoja ipo siku sauti zetu zitaleta tulichodhulumiwa na hawa kupe wa ccm
 
sikumbuki katika nchi hii kuwepo tume yoyote ya serikali ya kupata maoni ya wananchi kushinikiza serikali kukubali maoni yake. sikuamini masikio yangu baada ya kumsikia mzee warioba akisema yeye na tume yake wataenda kwa wananchi kupinga bmk. hatua kama hiyo ni kinyume na maadili na inaelekea huyu mzee hakua na nia njema. bmk liko kisheria na hata mahakama imethibitisha. hatua ya warioba kwanza inaweza kua ni uvunjaji wa sheria na inaweza kwa kiasi kikubwa kushusha hadhi yake.
Ikiwa wewe mwenyewe hujui kama mzee kavunja sheria ama la,sasa unategemea nani atakae anajua?
 
Mzee Warioba tuna kuhitaj,tunakutegemea,Mungu awaangaze UKAWA wakusimamishe Mwakan Kuchukua nchi
 
sikumbuki katika nchi hii kuwepo tume yoyote ya serikali ya kupata maoni ya wananchi kushinikiza serikali kukubali maoni yake. sikuamini masikio yangu baada ya kumsikia mzee warioba akisema yeye na tume yake wataenda kwa wananchi kupinga bmk. hatua kama hiyo ni kinyume na maadili na inaelekea huyu mzee hakua na nia njema. bmk liko kisheria na hata mahakama imethibitisha. hatua ya warioba kwanza inaweza kua ni uvunjaji wa sheria na inaweza kwa kiasi kikubwa kushusha hadhi yake.
Wamevunja sheria ipi na kifungu kipi mkuu.!!!? Hawa tume yao imeshavunjwa kisheria na wana haki ya kueleza hisia zao kama wananchi wengine na pia wana haki ya kushiriki siasa au kujiunga na vyama vya siasa .
 
sikumbuki katika nchi hii kuwepo tume yoyote ya serikali ya kupata maoni ya wananchi kushinikiza serikali kukubali maoni yake. sikuamini masikio yangu baada ya kumsikia mzee warioba akisema yeye na tume yake wataenda kwa wananchi kupinga bmk. hatua kama hiyo ni kinyume na maadili na inaelekea huyu mzee hakua na nia njema. bmk liko kisheria na hata mahakama imethibitisha. hatua ya warioba kwanza inaweza kua ni uvunjaji wa sheria na inaweza kwa kiasi kikubwa kushusha hadhi yake.
Ungesikiliza vyema alivyosema usingeandika ilivyoandika na kutoa jumuisho ulilolitoa! Ni vizuri pia aeleze wananchi yasiyokuwemo kwenye Rasimu aliyoitoa na sababu zake. BMK nao watakuwa na nafasi ya kuelezwa kwa nini wametuthibitishia au kubadilisha mapendekezo hayo. Sijui ni sheria gani unayorejea ambayo atakuwa ameivuna!
 
Waryoba ana haki ya kwenda kwa wananchi kwenda kutoa mrejesho wa kile walichomtuma.
 
Warioba hoyeeee. Sisi ndiyo wananchi wenyewe mliotaka maoni yetu. Iweje leo magamba mnayapinga? Warioba siku unaebda wilaya yangu kuonana na wananchi nitachangia gharama kama si kulupia zite. Msibake demokrasia nyie magamba.
 
MZEE WARIOBA ANAJIVUNJIA HESHMA,CHUJIO LA KWANZA TUME(yeye) LA PILI BUNGE LA TATU KURA WANANCHI,SASA YEYE ANAWASHWA NA NINI!!!
Mmh... kwani ukitumia lugha ya kawaida unadhani hatutakuelewa?

Kwani lazima 'ushushe' matusii kidogo?
 
sikumbuki katika nchi hii kuwepo tume yoyote ya serikali ya kupata maoni ya wananchi kushinikiza serikali kukubali maoni yake. sikuamini masikio yangu baada ya kumsikia mzee warioba akisema yeye na tume yake wataenda kwa wananchi kupinga bmk. hatua kama hiyo ni kinyume na maadili na inaelekea huyu mzee hakua na nia njema. bmk liko kisheria na hata mahakama imethibitisha. hatua ya warioba kwanza inaweza kua ni uvunjaji wa sheria na inaweza kwa kiasi kikubwa kushusha hadhi yake.

Hivi jana mahakama kuu imetoa rooling gani kuhusu bmk?mind you mzee warioba ni jaji mstaafu siyo unakuja hapa na kuanza kumkashifu....nyabamfu!!!!
 
sikumbuki katika nchi hii kuwepo tume yoyote ya serikali ya kupata maoni ya wananchi kushinikiza serikali kukubali maoni yake. sikuamini masikio yangu baada ya kumsikia mzee warioba akisema yeye na tume yake wataenda kwa wananchi kupinga bmk. hatua kama hiyo ni kinyume na maadili na inaelekea huyu mzee hakua na nia njema. bmk liko kisheria na hata mahakama imethibitisha. hatua ya warioba kwanza inaweza kua ni uvunjaji wa sheria na inaweza kwa kiasi kikubwa kushusha hadhi yake.

usaliti haufai hata kidogo kwani ktk serikali hii ya hawamu ya nne hakuna kiongozi mwenye maadili na busara kama mzee wetu Warioba.
 
Hivi jana mahakama kuu imetoa rooling gani kuhusu bmk?mind you mzee warioba ni jaji mstaafu siyo unakuja hapa na kuanza kumkashifu....nyabamfu!!!!
anajikashifu menyewe....nyabamfu!!!
 
Back
Top Bottom