Warioba na Tume yake wajiunga na Upinzani

Warioba na Tume yake wajiunga na Upinzani

Nawashanga Lema, Sugu,Mnyika na Mbowe kumshangilia warioba wakati alitaka kuwanyima Ubunge Kwa kuweka kigezo cha Shahada ili kuwa Mbunge!

Chenge anatakiwa kupongezwa na Chadema maana kawaokoa kwa kuondoa kigezo cha Shahada na kuweka kujua kusoma na kuandika!

Kama Rasimu ya warioba ingepitishwa kama ilivyo basi Mbowe,Mnyika,Sugu na Lema mwaka huu ndio ungekuwa wa Mwisho kwa wao kuwa wabunge!

Ni vyema chadema wakampongeza chenge na kamati yake!
 
sikumbuki katika nchi hii kuwepo tume yoyote ya serikali ya kupata maoni ya wananchi kushinikiza serikali kukubali maoni yake. sikuamini masikio yangu baada ya kumsikia mzee warioba akisema yeye na tume yake wataenda kwa wananchi kupinga bmk. hatua kama hiyo ni kinyume na maadili na inaelekea huyu mzee hakua na nia njema. bmk liko kisheria na hata mahakama imethibitisha. hatua ya warioba kwanza inaweza kua ni uvunjaji wa sheria na inaweza kwa kiasi kikubwa kushusha hadhi yake.
Ashindwe na alegee.
 
sikumbuki katika nchi hii kuwepo tume yoyote ya serikali ya kupata maoni ya wananchi kushinikiza serikali kukubali maoni yake. sikuamini masikio yangu baada ya kumsikia mzee warioba akisema yeye na tume yake wataenda kwa wananchi kupinga bmk. hatua kama hiyo ni kinyume na maadili na inaelekea huyu mzee hakua na nia njema. bmk liko kisheria na hata mahakama imethibitisha. hatua ya warioba kwanza inaweza kua ni uvunjaji wa sheria na inaweza kwa kiasi kikubwa kushusha hadhi yake.

Mse.ten wewe .
 
sikumbuki katika nchi hii kuwepo tume yoyote ya serikali ya kupata maoni ya wananchi kushinikiza serikali kukubali maoni yake. sikuamini masikio yangu baada ya kumsikia mzee warioba akisema yeye na tume yake wataenda kwa wananchi kupinga bmk. hatua kama hiyo ni kinyume na maadili na inaelekea huyu mzee hakua na nia njema. bmk liko kisheria na hata mahakama imethibitisha. hatua ya warioba kwanza inaweza kua ni uvunjaji wa sheria na inaweza kwa kiasi kikubwa kushusha hadhi yake.

Ulitaka nani atetee Maoni ya Wananchi yaliyokusanywa na kuwasilishwa na Tume ya Jaji Warioba?
wakati nyie mmejitungia vikanuni halafu mkaja kuvichakachua tena ilimradi mpate fursa ya kuchakachua maoni yetu...... Hata Alshababi wakija kututetea tutakubali tu.

SAY BIG NO TO RASIMU YA BMK......... Hii ni mpaka kifo changu.
 
Namjua mpaka mama muuza anayemuuzia Warioba ile kitu iliyohalalishwa na chadema.
Ndege wafananao huruka pamoja. Na wapenda gongo wana akili na mitazamo inayofanana.
Kwa ujumla mimi namdharaaaaaaaaaauuuuuuu
Notra umeingilia maisha binafsi ya mzee hata hivyo kunasiku unakumbuka mzee alishakamatwa anatumia hiyo kitu? kwa kazi aliyofanya mtu ukisimama na kusema unamdharau lazima utakuwa hauna timamu zinakotakiwa kuwa timamu.
 
sikumbuki katika nchi hii kuwepo tume yoyote ya serikali ya kupata maoni ya wananchi kushinikiza serikali kukubali maoni yake. sikuamini masikio yangu baada ya kumsikia mzee warioba akisema yeye na tume yake wataenda kwa wananchi kupinga bmk. hatua kama hiyo ni kinyume na maadili na inaelekea huyu mzee hakua na nia njema. bmk liko kisheria na hata mahakama imethibitisha. hatua ya warioba kwanza inaweza kua ni uvunjaji wa sheria na inaweza kwa kiasi kikubwa kushusha hadhi yake.

mkuu we ulitaka afumbe macho ashabikie uhuni
 
Si Warioba tu ni jembe bali na wengineo walikuwa ndani ya tume,Jaji Augustino Ramadhan,Pr.Paramagamba,Polepole,Butiku,na wengine wote THEY ARE THE REAL CITIZEN.Tunawaunga mkono kwa pamoja nami nitawaelekeza na kutoa elimu kwa wananchi wanaonizunguka.
Mungu tusaidie.
 
sikumbuki katika nchi hii kuwepo tume yoyote ya serikali ya kupata maoni ya wananchi kushinikiza serikali kukubali maoni yake. sikuamini masikio yangu baada ya kumsikia mzee warioba akisema yeye na tume yake wataenda kwa wananchi kupinga bmk. hatua kama hiyo ni kinyume na maadili na inaelekea huyu mzee hakua na nia njema. bmk liko kisheria na hata mahakama imethibitisha. hatua ya warioba kwanza inaweza kua ni uvunjaji wa sheria na inaweza kwa kiasi kikubwa kushusha hadhi yake.
Acha upuuzi wewe.unataka aunge mkono upuuzi unaoendelea?
 
Haya ndo tulikuwa tukiyasubiri kwa hamu, hongera sana warioba
 
sikumbuki katika nchi hii kuwepo tume yoyote ya serikali ya kupata maoni ya wananchi kushinikiza serikali kukubali maoni yake. sikuamini masikio yangu baada ya kumsikia mzee warioba akisema yeye na tume yake wataenda kwa wananchi kupinga bmk. hatua kama hiyo ni kinyume na maadili na inaelekea huyu mzee hakua na nia njema. bmk liko kisheria na hata mahakama imethibitisha. hatua ya warioba kwanza inaweza kua ni uvunjaji wa sheria na inaweza kwa kiasi kikubwa kushusha hadhi yake.

mkuu we ulitaka afumbe macho ashabikie uhuni
 
Mbowe akamatwe kwakauli yake aloitoa itv kuwa ataingia msituni

Aliyesema ataingia msituni ni huyu hapa. Sijui alikuwa anaota!
ImageUploadedByJamiiForums1411756903.119325.jpg
Na akaja kuungwa mkono na mwenzie huyu
ImageUploadedByJamiiForums1411757024.656536.jpg
Lakini huyu ndio akaja kuharibu kila kitu kwa usimamizi mbovu wa mchakato mzima wa katiba
ImageUploadedByJamiiForums1411757545.963331.jpg
Na sijui kwa nini wanaoharibu mambo ni wale wanaouchapa usingizi wakati wa kazi za umma zinaendelea. Hii inaonyesha muda wa kusikiliza hoja huwa wamelala ila wakikurupuka usingizini ndio wanaleta hoja za ajabu.
Hata hivyo hayo yakiendelea mzee mwenyewe yuko kwenye world tour mpaka mambo yapoe huku akiwaachia jeshi la Polisi kusimamia mchakato wa kisiasa kwa bunduki na mabomu.
ImageUploadedByJamiiForums1411758106.363915.jpg
 
Ngoma inogile.
Komba aandae matusi ya kutosha maana naona Sitta atamuomba ahutubie bunge.
 
Ungeeleza ni sheria ipi Jaji ameivuja, kabla hujauacha wazi uroro wako.

kasuku yuko kazini atakuletea mitusi badala ya hoja juu ya sheria aliyokiuka warioba kaxi yao ni kukariri maneno ya watawala kisa buku 7 kofia na t-shirt
 
sikumbuki katika nchi hii kuwepo tume yoyote ya serikali ya kupata maoni ya wananchi kushinikiza serikali kukubali maoni yake. sikuamini masikio yangu baada ya kumsikia mzee warioba akisema yeye na tume yake wataenda kwa wananchi kupinga bmk. hatua kama hiyo ni kinyume na maadili na inaelekea huyu mzee hakua na nia njema. bmk liko kisheria na hata mahakama imethibitisha. hatua ya warioba kwanza inaweza kua ni uvunjaji wa sheria na inaweza kwa kiasi kikubwa kushusha hadhi yake.

ngoja nikufundishe,rasim ya tatu ndio katiba pendekezwa,'wakati inakuja kwetu sisi wananchi ili tuipigie kura ya NDIYO ninzuri au HAPANA nimbaya ,yeye warioba atapiga HAPANA kwakua ni mbaya.
 
MZEE WARIOBA ANAJIVUNJIA HESHMA,CHUJIO LA KWANZA TUME(yeye) LA PILI BUNGE LA TATU KURA WANANCHI,SASA YEYE ANAWASHWA NA NINI!!!

Kwa sasa ni mwananchi wa kawaida anayetetea nchi Yake, tume mlishaivunja longtime nyie kina 6.
Sasa nini tatizo??
 
Namuunga mkono Warioba hata akiunga mkono upinzani hana kosa katika kusimamia ukweli na maoni ya wananchi wa Tanzania
 
It was obvious from the outset Jaji Warioba had an agenda na katumia nguvu nyingi sana kupotosha baada ya kuona ndoto zake zinapotea ndio sasa emotions zake zinamsumbua na rangi halisi inaonekana (chui aliejivika ngozi ya kondoo).

Natamani apewe jukwaa si atete mapendekezo yake ya kihuni ya serikari tatu ambapo kura za watanzania zitamsuta huko mbeleni bali pia atete na practicality ya baadhi ya vitu vilivyofutwa kwa sasa, inaniwia vigumu sana kuamini kama ile tume kweli ilipokea advise za wataalamu wengine kwenye mambo ya serikari inaonekana ni mengi sana jaji warioba aliandika kwa kujianzia tofauti na uhalisia wa demokrasia na good governance well atleast there were sane individuals in the parliament to amend the insane proposal.

Poor Warioba he can not even hide his bias any longer (sikio la kufa) bahati nzuri au mbaya atutengenezi katiba ya tume ya Warioba bali ya taifa.
 
Back
Top Bottom