Warioba na Tume yake wajiunga na Upinzani

Warioba na Tume yake wajiunga na Upinzani

Badala ya kushangaa yalofanywa na bunge ccm kuchomeka yenye maslahi kwao na jamaa zao unashangazwa na kauli ya Warioba,hv ziko kamili kichwani?
 
Tume ilienda kwa wananchi, inajua nini walichokuwa wanasema wananchi, BMK limeenda wapi hadi liwe na maoni ya kufuta rasimu inayotokana na maoni ya wananchi na kuandika yao. Warioba na tume yenu njooni Upinzani tuungane kulikomboa taifa letu kutoka kwa akina Wassira.
 
sikumbuki katika nchi hii kuwepo tume yoyote ya serikali ya kupata maoni ya wananchi kushinikiza serikali kukubali maoni yake. sikuamini masikio yangu baada ya kumsikia mzee warioba akisema yeye na tume yake wataenda kwa wananchi kupinga bmk. hatua kama hiyo ni kinyume na maadili na inaelekea huyu mzee hakua na nia njema. bmk liko kisheria na hata mahakama imethibitisha. hatua ya warioba kwanza inaweza kua ni uvunjaji wa sheria na inaweza kwa kiasi kikubwa kushusha hadhi yake.

Yaani nakubaliana na wewe, kwa maana amekuwa msimamizi wa mkubwa wake aliyemtuma! Kwani yeye aliambiwa baada ya kukamilisha kazi yake aifuatilie kwa nyuma wanaikamilishaje. Halafu kibaya zaidi maneno ya watu kama yeye unayasikia wakati mwenye nyumba hayupo. Wanaashiria nini? Sina Imani naye kabisa na hata ninahisi haya maoni yanayopigiwa kelele kila kona inawezekana yalikuwa forged, ndiyo maana hata hawataki kuachia nafasi hata kidogo kwa vile THEIR GOLDEN CHANCE haitapatikana tena kwa NIA waliokuwanayo. Yaani nimekuwa Disappointed kuliko kawaida. Na hofu yangu ni kama watu tuliowaamini kama hawa walikuwa na nia mbili, nani wa kumwamini tena. Huyu Mzee angekuwa sahihi iwapo angekuwa na Utambuzi japo kidogo kama anachoshabikia kitaiingiza nchi matatizoni. Au ni kwa vile ameshaishi asilimia 75 ya maisha yake atake kuwaharibia wajukuu? Wananchi aliowaendea wanaweza kuwa sahihi na hata sisi tusiofikiwa pia tuko sahihi. Asipende kuongea kwa majumuisho.
 
WANANCHI TULITAKA HAYA YAWEPO KWENYE KATIBA NA NDIO TULIMTUMA AWALETEE WAJUMBE WAJADILI NA SIO KUYANYOFOA TETEA HOJA HII HAPA.

GONGA HAPA-

https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...i-maslahi-binafsi-na-sio-7000-wa-lumumba.html



sikumbuki katika nchi hii kuwepo tume yoyote ya serikali ya kupata maoni ya wananchi kushinikiza serikali kukubali maoni yake. sikuamini masikio yangu baada ya kumsikia mzee warioba akisema yeye na tume yake wataenda kwa wananchi kupinga bmk. hatua kama hiyo ni kinyume na maadili na inaelekea huyu mzee hakua na nia njema. bmk liko kisheria na hata mahakama imethibitisha. hatua ya warioba kwanza inaweza kua ni uvunjaji wa sheria na inaweza kwa kiasi kikubwa kushusha hadhi yake.
 
GONGA APA

https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/731802-ccm-yaonyesha-wazi-kutowajali-hata-wanachama-wake-bali-maslahi-binafsi-na-sio-7000-wa-lumumba.html





Yaani nakubaliana na wewe, kwa maana amekuwa msimamizi wa mkubwa wake aliyemtuma! Kwani yeye aliambiwa baada ya kukamilisha kazi yake aifuatilie kwa nyuma wanaikamilishaje. Halafu kibaya zaidi maneno ya watu kama yeye unayasikia wakati mwenye nyumba hayupo. Wanaashiria nini? Sina Imani naye kabisa na hata ninahisi haya maoni yanayopigiwa kelele kila kona inawezekana yalikuwa forged, ndiyo maana hata hawataki kuachia nafasi hata kidogo kwa vile THEIR GOLDEN CHANCE haitapatikana tena kwa NIA waliokuwanayo. Yaani nimekuwa Disappointed kuliko kawaida. Na hofu yangu ni kama watu tuliowaamini kama hawa walikuwa na nia mbili, nani wa kumwamini tena. Huyu Mzee angekuwa sahihi iwapo angekuwa na Utambuzi japo kidogo kama anachoshabikia kitaiingiza nchi matatizoni. Au ni kwa vile ameshaishi asilimia 75 ya maisha yake atake kuwaharibia wajukuu? Wananchi aliowaendea wanaweza kuwa sahihi na hata sisi tusiofikiwa pia tuko sahihi. Asipende kuongea kwa majumuisho.
 
Long life mzee Warioba,
Nilazima mtu mwenye akili timamu kuwa na uwezo wa kuwa juu zaidi ya hisia zake za kimwili na ushabiki wa uchama na kutumia akili zaidi kuangalia maslahi halisi ya taifa kwa vizazi vijavyo.
mzee ukitamka tu, watu wengi hawalali wanahangaika kupinga kauli yako, wanapanga mikakati ya kupambana na kauli zako pengine hata wewe mwenyewe maana mioyo yao si misafi na imejaa usaliti kwa taifa.
 
Wewe ni mmoja wa wanaccm makini humu jamvini,nimekupima pia kwa kuepuka mijadala ya makundi ya urais kwa kuchafuana hadharani
Mkuu mtu yeyote anaweza kuwa rais wa nchi hii, alimradi sera zinazotekelezeka , itikadi pamoja na maadili yame wekwa wazi.
Tatizo watu wanachagua yule "wa kwao" ili iwe zamu yao kutawala na kuneemeka.

Cha kushangaza , wenzangu wengi humu wa Lumumba buku saba wenzangu wala hawaligusii hili.
 
Kwa sasa ni mwananchi wa kawaida anayetetea nchi Yake, tume mlishaivunja longtime nyie kina 6.
Sasa nini tatizo??

Mheshimiwa Chujio unaliju?? Umewahi kuliona? Tofautisha chujio na chemba ya maji taka. Chujio kwankuswahili ni chombo chaku tofautisha vitu kwa kuondoa visivyotakikana, chujio halimaanishi kubadili vitu. Ili kitu kibadilike tunasema huo ni muungano na utenganobwa mada
 
Haki yako huwezi kuletewa kwenye sahani Kama keki ya harusi. Huchukuliwa kwa nguvu. Lazima tuidai rasimu ya Katiba iliyotokana na maoni yetu, sio hii ya Wahuni wa BMK.
Ova
 
watanzania walio wengi hawajaona wanavyo kandamizwa, big up judge Warioba..
 
kwl ushabik wa kisias unaharib uwezo wa kufikir na kuchangnua mmbo kwa kina na uzba fikra pevu kichwn. long life waryoba
 
It's too late kwa wanaompinga Mhe. Jaji wa ukweli J. S. Warioba. Tupo maelfu na maelfu tunaku support at least kwa mara ya kwanza tuna kiongozi mzalendo wa kweli mwenye msimamo mkali atakaetukomboa. Butiku, Salim Ahmed Salim, Baregu, Polepole, na wengine mpeni support mzee.
 
Edward Sambai kwa hiyo Sitta yupo sahihi kuvuruga rasimu ya pili ya Mzee Warioba kwa kuvifuta l vyote muhimu na ku paste ufisadi? Kwa hiyo unatuambia Mzee kakosea kuelezea msimamo wake? You need a brain test my friend you aren't a normal hunan being.
 
Back
Top Bottom