warembo (masista du) wana matatizo gani?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

warembo (masista du) wana matatizo gani??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by figganigga, Dec 22, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,902
    Likes Received: 3,529
    Trophy Points: 280
    Habari zenyu? Ukiwaona barabarani wanaonekana wana mvuto wa mapenzi, lakini mbona kwenye 6 kwa 6 ni matatizo? hawajitingishi kabisa. halafu wanakuwaga na mambo mengi, simu kila dakika, message halafu ni watu wa matatizo kila siku wao ni kuomba hela. hata kama ameuchuna siku atakapo kupiga kibomu utashangaa. yaani wanaomba hela utafikili wavulana wanatengeneza hela. ndo maana mvulana akishaona mtu wa hela anagonga na kukimbia kama nyoka. na hii inasababisha wengi kubadilisha mabwana na kuto olewa. Mia
     
  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,940
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    mie sioni wewe tatizo lako nini? wewe unatoa pesa wao wanakupa k...gud business!!!
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,636
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Hihihiiiiiiiiiiii......:lol::lol::lol:.....Halafu kashasema masista duuu...wat do u expect??!! Hizo ndio features za sistaduu...Kama umempenda kwa dhati huyo mdada na ana mapungufu fulan si una mweleza jamaani...ili ajue wewe unapenda nini??!!..ukilalama JF na kuwaponda humu haitasaidia wewe kupata msichana mwenye mambo unayoyapenda..
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    kweli kabisa..
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Ndo gharama zao hao we unafikiri iphone/blackberry/Lui V/Gucci,ila chamsingi akitaka hela unampa na wewe unakula Kitumbua,mkono kwa mkono
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,564
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Yan hata kabla sijamaliza kuisoma nikakugongea "LIKE" then nikamalizia kusoma.
    Ukweli Mtupu na yamenitokea, ila mi huwa nakula kona nikiona mizinga mapema coz hapo hakuna mapenzi.
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    dawa ni kula kona. hawafai kuoa.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    mnajila kona tu wenyewe
     
  9. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,747
    Trophy Points: 280
    Kwanza elewa urembo si usista du, na usista du si urembo.
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    tatizo lao wanajiona ni wazuri kwa hiyo wanachezewa nyapu zao then wanamwaga wapumbavu tu. Nitarudi baadae ila nasikia kausingizi hivi!!
     
  11. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,487
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ukimwi unaua, jitaid uwe na mmoja, kama hawez mfunde, hata kwenye magar huanza na Learner then unakuwa fund mzuri, ni mtazamo tu.
     
  12. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,946
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Kwa kuwa ww ni MVULANA ni haki yao kukufanyia hivyo.
     
  13. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama unahitaji ngono si ukanunue tu kwa wanaouza,unalipa biashara imeisha mi sijui kwa nini unajiingiza kwenye mahusiano huku ukijua shida ni ngono.
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuniambia ni wapi iliandikwa kuwa masista du au warembo ndo wataalam wa 6/6???. Ila kumbuka tu kwamba kuna masista du na warembo wengi tu ambao ni mamiss independent na hawana shida na vichenji vyenu!! Mi nadhani ungeanza kwanza kuwashauri masharobob na mabrazamen wa jinsia yako walokalia kuuza sura, mapozi plus kulamba lips huku wakiwa ni empty set kuanzia chini hadi upstairs!!! Jisachini......na sio kutuletea visirani vyenu baada ya kumwagana na wapenzi wenu! Wakati mnakula raha hamsemi chochote ila baada ya kumwagana ndo mnakuja kubwabwaja hapa, mbona pindi mkiwa nao hamuwaambii??? Mwisho wa siku msituchoshe tusiwachoshe, visa vyenu pelekeni kwenye magazeti ya udaku!!
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    \utamu wa pipi ni mate yako/
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Kakondoo nidai zawadi ya Xmass!
    Alafu mafuriko yamekukosa naona, mama mchungaji amefurahi.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,865
    Trophy Points: 280
    Sifa za usista duu ni zipi?

    Na mifano ya masista duu ni kina nani?
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Wanakula ugali kwa uma. . . .
    Bia kwa mrija!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,865
    Trophy Points: 280
    Silly you.
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Umewajua lakini. . . . ?
     
Loading...