Waraka wa Kwanza (1) kwa Wasabato wote

Waraka wa Kwanza (1) kwa Wasabato wote

Nimesoma sana hizi mambo lakini wote wameshindwa kuelezea namna gani SDAs ni true Christian. Wamejaribu kutengeneza ngonjera nyingi ilimradi tu wafanikiwe kuwapata watu kama wewe.

Mwandishi mmoja alijisema mwenyewe kuwa ni ngumu sana kusema SDAs ni cults or not.

Nikuhakikishie tu kwamba kati ya watu wanamjua Yesu ni SDAs na wanafuata mafundisho yake haswa. Na tunatumia ufunuo 14;12 kama njia ya kuishi kama christo.
Walokole wasiwatishe,
Google...occult in Pentecostal church''
Nakusiii google .....occult in Pentecostal church alafu urudi kwenye huuu uzi, utapata taarifa nyingi kuhusu hawa walokole
 
Baadhi ya vitabu nilivyo nunua
Ni kama
Kutayarisha njia1&2
Dhiki kuu
Tumaini kuu(Bure)
Kutoka maonjo Hadi ushindi
Daniel na siku zetu
Ufunuo wa mambo yajayo nk

Baada ya kusoma ulijifunza nini?
Nielezee vitu vyote nilichojifunza mkuu?
Nimesema mafundisho yenu ni mazuri Wala sijayapinga but matendo yenu hamkemeani ila mko tiyar Luanda Effort (mahubiri)kuwa kemea wakathoric na walokole na hata waislam bila kukemeana ninyi Kwa ninyi.

Vitabu siyo hivo tu

Kuna Hivi hapa

Wazee na manabii

Kings and prophet

Steps to Christ
Na vingine vingi sitataja na vitabu vingi navyo ni Afya Kwa hakika sijutiii kununu vitabu Hivi vya Afya. Waraka wangu upo kwenye matendo yenu haya akisi mnachofundisha wengine!
 
Wasabato wa Kenya au ulaya ni tofauti? Wao hata wakivaa nusu uchi sawa tu? Au wao wanatumia mwongozo mwingine tofauti na Wa hapa Tanzania?
Mengi yanaamuliwa vatican ila huku kwetu yanaonekana kituko. Dini hizi au madhehebu yasikupasue kichwa. Kuna mambo ya tamaduni kutoka sehemu hadi sehemu. Uimbaji wa wakatoliki wa moshi ni tofauti na ule wa rome. Uimbaji wa wasabato wa hapo arusha kati ni tofauti na uimbaji wa wasabato wa india.

VILE VILE UVAAJI WA KISABATO WA KITANZANIA unaweza kutofautiana sehemu hadi sehemu. Kama vipi tujiunge na uislam tu mkuu huku kwingine mambo ni mengi
 
Nielezee vitu vyote nilichojifunza mkuu?
Nimesema mafundisho yenu ni mazuri Wala sijayapinga but matendo yenu hamkemeani ila mko tiyar Luanda Effort (mahubiri)kuwa kemea wakathoric na walokole na hata waislam bila kukemeana ninyi Kwa ninyi.

Vitabu siyo hivo tu

Kuna Hivi hapa

Wazee na manabii

Kings and prophet

Steps to Christ
Na vingine vingi sitataja na vitabu vingi navyo ni Afya Kwa hakika sijutiii kununu vitabu Hivi vya Afya. Waraka wangu upo kwenye matendo yenu haya akisi mnachofundisha wengine!
Kupata taarifa zaidi kuhusu sababu za huuu mlokole kukasirika... google Occult in Pentecostal church
Wasabato wamempa za uso
 
Mengi yanaamuliwa vatican ila huku kwetu yanaonekana kituko. Dini hizi au madhehebu yasikupasue kichwa. Kuna mambo ya tamaduni kutoka sehemu hadi sehemu. Uimbaji wa wakatoliki wa moshi ni tofauti na ule wa rome. Uimbaji wa wasabato wa hapo arusha kati ni tofauti na uimbaji wa wasabato wa india.

VILE VILE UVAAJI WA KISABATO WA KITANZANIA unaweza kutofautiana sehemu hadi sehemu. Kama vipi tujiunge na uislam tu mkuu huku kwingine mambo ni mengi
Nenda google, search occult in Pentecostal church, utapata mengi kuhusu wapendwa
 
Kubalini kubadirika awe msabato wa Kenya au ulaya huko Bado ni msabato tu

Hata hii nime zooom?View attachment 2835416
Brother PharaohMtakatifu kuna vitu inabidi ujue kabla ya kuanza kukandia dini kwa kutumia picha na video hizohizo zaidi ya mara moja.

Tumekuelewa point yako, ndio kuna madhaifu, ila nahisi kama malengo yako kweny huu uzi ni tofauti na jinsi nilivokusoma hapo awali.

Hao wadada wa kisabato unaowapost kila mara kama umechunguza vizur ni wa kutoka South Africa, wadada wa South Africa ni tamaduni/tabia zao kuvaa vimini na nguo fupi, sio mashuleni, sio makanisani...wanapenda sana kuvaa nguo fupi.
images - 2023-12-07T104015.242.jpeg

images - 2023-12-07T104105.155.jpeg

images - 2023-12-07T104129.600.jpeg

images - 2023-12-07T104203.844.jpeg


Sasa wanachokosea ni kwamba wanajisahau, wanashindwa kukumbuka kwamba wapo kweny event za kanisa au wapo kanisani, na kutokana na wachungaji na viongozi wa kanisa kuzoea kuwaona mitaani wakiwa wamevaa vimini na nguo fupi huona kwamba ni tabia iliyozoeleka kweny jamii na kuogopa kwamba wakiwakataza watawapoteza (na hii sio sahihi, bora mtu umwambie ukweli tuu akisusa kuja kanisani bac mungu atatumia njia zake kumrudisha).
 
Nimewala sana wasabato.....
Mkuu kwani na wewe ni msabato? maana wanakulana wao kwa wao hasa kwenye zile sherehe zao za makambi zinazofanyika mida ya usiku.

Wasabato wanajijengea uhalali kwa kulishambulia kanisa katoliki kwamba wanaongozwa na mpinga kristo aliyebeba namba 666, wakiona kwamba hii inawapa kinga ya kujihusisha na uchawi, fitna, majungu, roho mbaya, ubaguzi kwa wengine, uzinzi nk.​
 
Brother PharaohMtakatifu kuna vitu inabidi ujue kabla ya kuanza kukandia dini kwa kutumia picha na video hizohizo zaidi ya mara moja.

Tumekuelewa point yako, ndio kuna madhaifu, ila nahisi kama malengo yako kweny huu uzi ni tofauti na jinsi nilivokusoma hapo awali.

Hao wadada wa kisabato unaowapost kila mara kama umechunguza vizur ni wa kutoka South Africa, wadada wa South Africa ni tamaduni/tabia zao kuvaa vimini na nguo fupi, sio mashuleni, sio makanisani...wanapenda sana kuvaa nguo fupi.
View attachment 2835453
View attachment 2835455
View attachment 2835457
View attachment 2835458

Sasa wanachokosea ni kwamba wanajisahau, wanashindwa kukumbuka kwamba wapo kweny event za kanisa au wapo kanisani, na kutokana na wachungaji na viongozi wa kanisa kuzoea kuwaona mitaani wakiwa wamevaa vimini na nguo fupi huona kwamba ni tabia iliyozoeleka kweny jamii na kuogopa kwamba wakiwakataza watawapoteza (na hii sio sahihi, bora mtu umwambie ukweli tuu akisusa kuja kanisani bac mungu atatumia njia zake kumrudisha).
Point Yako ni kwamba wasabato wa south Africa au USA ni tofauti na wasabato wa washinyanga? Ya kwamba Kwa sababu ni utamaduni wao wako sawa?
Point Yako ndo ya msingi kuwa viongozi wenu wa south hawakemei hilo ndo jibu nakubaliana nawewe lkn ukileta culture kwenye dini huoni kutakuwa na mvurugano?
 
Mengi yanaamuliwa vatican ila huku kwetu yanaonekana kituko. Dini hizi au madhehebu yasikupasue kichwa. Kuna mambo ya tamaduni kutoka sehemu hadi sehemu. Uimbaji wa wakatoliki wa moshi ni tofauti na ule wa rome. Uimbaji wa wasabato wa hapo arusha kati ni tofauti na uimbaji wa wasabato wa india.

VILE VILE UVAAJI WA KISABATO WA KITANZANIA unaweza kutofautiana sehemu hadi sehemu. Kama vipi tujiunge na uislam tu mkuu huku kwingine mambo ni mengi
Kemeeni dhambi

Hakuna kichaka Cha kujifichia hapa
 
Mkuu kwani na wewe ni msabato? maana wanakulana wao kwa wao hasa kwenye zile sherehe zao za makambi zinazofanyika mida ya usiku.

Wasabato wanajijengea uhalali kwa kulishambulia kanisa katoliki kwamba wanaongozwa na mpinga kristo aliyebeba namba 666, wakiona kwamba hii inawapa kinga ya kujihusisha na uchawi, fitna, majungu, roho mbaya, ubaguzi kwa wengine, uzinzi nk.​
Mambo ya mapenzi mkuu yapo makanisa yote Mimi nilishapelekwa Hadi msiktini nikavunga kama muislam kutaka kupata bususu tu.
 
Point Yako ni kwamba wasabato wa south Africa au USA ni tofauti na wasabato wa washinyanga? Ya kwamba Kwa sababu ni utamaduni wao wako sawa?
Point Yako ndo ya msingi kuwa viongozi wenu wa south hawakemei hilo ndo jibu nakubaliana nawewe lkn ukileta culture kwenye dini huoni kutakuwa na mvurugano?
Labda hujanielewa ila Nimejaribu kuelezea kwamba wanajisahau kuchanganya tamaduni zao na dini, sijasema "wako sawa" au "wako tofauti na wasbato wa shinyanga", point yangu ni kwamba hayo mambo yanatokana na kuchanganya tamaduni kweny dini kitu ambacho sio sahihi.
 
Labda hujanielewa ila Nimejaribu kuelezea kwamba wanajisahau kuchanganya tamaduni zao na dini, sijasema "wako sawa" au "wako tofauti na wasbato wa shinyanga", point yangu ni kwamba hayo mambo yanatokana na kuchanganya tamaduni kweny dini kitu ambacho sio sahihi.
Nimekuelewa Sasa hivo ni wajibu muwaambie huko waliko waache wanatia doa kanisa
 
Mimi nilichojifunza kwenye hizi imani (mimi Mkatoliki) ni kushika sana ninachokiamini bila kuwa na shaka yoyote,kuishi vile ninavyotakiwa kuishi ktk imani pamoja nakuheshimu wazo na imani ya kila mtu huku nikisali na kushukuru kwa yale ninayobarikiwa.

Ila ukweli wote tunabahatisha hayupo ktk sisi tunaoamini ktk Mungu nor wasioamini mwenye assurance ya yajayo,tutukanane,tuonane kila mmoja ni mdhambi still kwa ubinadamu wetu hayupo mkamilifu ni huruma ya Mungu tu itakayotuokoa.
 
Back
Top Bottom