Iko haja ya kuwatafuta wachawi hawa wanaojaribu kutuvurugia amani ya nchi kwa mambo kijinga kama haya. Watanzania wa leo sio wa kuzungumzia UDINI.
Usijali ndugu...Haya ni mambo ya kawaida kutokea kwenye jukwaa kama ili.Samahani.
Utachukuaje taarifa usiyoijua na kuileta hapa, basi mwanzoni ungeweka angalizi kwamba hii siyo taarifa yangu, nimeitoa katika blog. Ungekuwa wa maana ungefanya utafiti japo kidogo tu kabla ya kuweka taarifa ya kipuuuzii kama hii.
Kuweka mada za kipuuziii ambazo hazijafanyiwa utafiti, mada na mwenye mada wote ni wapuuuziii, tena wakubwa.
Yatakiwa uombe msamaha kwa kosa hilo
Hilo suala si kweli mkuu, kwani kwa habari nilizozipata za uhakika ni kwamba watu wengi wenye sifa hawapendi kufanya kazi za academics maeneo kama ya mzumbe kwani mtu akiwa mtaani analipwa vizuri zaidi kuliko kuwa mzumbe, hivyo inapelekea uhaba wa wahazili. Pia tatizo lingine lipo kwenye vyuo vingi vya elimu ya juu, kwa mfano mlimani hawakuwa wanaajiri mpaka walivyoona wengi wanastaafu ndo wakaanza, sasa hili ni tatizo sugu vyuoni. Ninamengi ninayoweza kusema kuhusu vyuoni maana hari si shwari sana.Mpaka hapo nsha mjua huyu mpotoshaji na lazima nimuumbue wait a minute.......
Mkuu naona unachanganya hoja hapa.Hii thread haiusiani na maswala ya MzumbeHilo suala si kweli mkuu, kwani kwa habari nilizozipata za uhakika ni kwamba watu wengi wenye sifa hawapendi kufanya kazi za academics maeneo kama ya mzumbe kwani mtu akiwa mtaani analipwa vizuri zaidi kuliko kuwa mzumbe, hivyo inapelekea uhaba wa wahazili. Pia tatizo lingine lipo kwenye vyuo vingi vya elimu ya juu, kwa mfano mlimani hawakuwa wanaajiri mpaka walivyoona wengi wanastaafu ndo wakaanza, sasa hili ni tatizo sugu vyuoni. Ninamengi ninayoweza kusema kuhusu vyuoni maana hari si shwari sana.
Mbona yapo hayo tena ndani ya Dar, kama unapoishi hayapo mshukuru mungu! mie nimewahi kuona hii ndani ya kitongoji kimojawapo Dar,
mwandishi wa kimakala hiki,atafaidika nini yakitokea machafuko tanzania kwa sababu za udini. Bahati nzuri ni kwamba, tulivyokuwa informed tufikiao internet, ni tofauti kabisa na hali ilivyo tanzania,miongoni mwa wananchi. wapo na hamsini zao, wala hawajali cha ufisadi au udini. tunamshukuru Mungu kwa hilo, japo kama wangeaccess internet wote sijui ingekuwaje.
Imekuaje upuuzi huu umerudi tena humu JF. Kwanza aliuleta jamaa anayejiita MWIBA tukaupiga madongo ukaondolewa, sana imekuaje tena. Mods, are you there?