Kwanini waislamu wote wanawaita waKristo makafiri??

Kwanini waislamu wote wanawaita waKristo makafiri??

Vita dhidiyaujinga

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2026
Posts
211
Reaction score
272
Swali hili linakuja baada ya kugundua kuwa asilimia 100% ya waislamu husema kuwa wanamwamini YESU KRISTO ambaye wao wanasema ni Issa bin Maryam lakini wanawaita waKristo makafiri wakati hao waKristo(sisi) msingi wa Imani yao ni YESU KRISTO. Kwa maana hiyo waislamu hudai waKristo(sisi) Wana Imani moja na wao.

Naomba majibu tujifunze
 
Asiye amini mafundisho ya kiislamu na kuyakataa ni kafiri .

Asiye muamini yesu na kuyakataa mafundisho yake ni mpinga Kristo

Neno kafiri katika uislamu lina maana tu na neno mpinga( Kristo).


1 Wakoritho 6.6

"...ndugu hushitakiana, tena mbele ya makafiri."

Waraka wa Kwanza kwa Timotheo 5:8:
"...ameikana imani, tena ni mbaya kuliko kafiri ( kwa tafsiri ya biblia ya kiswali cha zamani).


Kwenye Tanakn biblia ya kiyahudi , kafiri katajwa kama KOFER zaidi ya mara 100.
 
20260705_132230.jpg


Ningependa kuwakumbusha wavaa mashuka kuwa bado tupo nao sambamba.🥷⚔️

Watuite makafir, watuite mabwana zao, we dont care.

Maana asili ya itikadi yao ni struggle dhidi ya wasioamini, sasa wasioamini sio dada zao kwamba tuwachekee
 
Waache wajifurahishe na kujifariji:
Wote tuna hadhi sawa mbele ya Muumbaji wetu:
Asante President Toure.
Raisi wa Faso
 
Waache wajifurahishe na kujifariji:
Wote tuna hadhi sawa mbele ya Muumbaji wetu:
Asante President Toure.
Raisi wa Faso
Sawa.Natamani atokee muislamu atupe sababu au bado Niko sahihi kusema huyo isa wanayemuita YESU ni jina wamejitengenezea?
 
Wakristo na Wayahudi ndio watu wenye nguvu zaidi duniani, na akili na busara na wavumilivu na ni watu hatari sana;
Wakristo na Wayahudi tusingekuwa na nguvu tungechinjwa wate bila huruma:
Kile kichawi ki-Muhamadi kiliagiza wafuasi wake wawa chinje Wakristo na Wayahudi tu Hadi waishe:
hawana shinda na Wahindu, Wala Washinto, Wala Wabudha, Wala Wapagani, hawana shida nao kabisa kabisa:
Shida Yao ni kuwaangamiza Wayahudi na Wakristo tu;
Ona hii Aya
9:30 - Na Mayahudi wanasema: Uzeir ni mwana wa Mungu. Na Wakristo wanasema: Masihi ni mwana wa Mungu. Hiyo ndiyo kauli yao kwa vinywa vyao. Wanayaiga maneno ya walio kufuru kabla yao. Mwenyezi Mungu awaangamize! Wanageuzwa namna gani hawa!
Allah anamwomba Mungu wake awaangamize Wakristo na Wayahudi;
Mbona haombi waangamizwe wanaomwabudu Shetani?
Na ombi lake halijakubaliwa Hadi hii leo;
Yaani Adui wa Waislamu ni Wakristo na Wayahudi tu;
Basi
Halafu kilirogwa na mchawi labadi
Na kilitiwa sumu ya Mamba kika fariki
Ni kwanini?
Naomba jibu
Kulikua na kipindi ambacho waislamu au uislamu ulikua at its peak mbona wakristo na wayahudi hawakuuwawa hadi kuisha? Kwa mujibu wa maneno yako
 
Wakristo na Wayahudi tusingekuwa na nguvu tungechinjwa wate bila huruma:
Wewe shoga labda una nguvu ya kusukumiziwa mb0r0, makafiri mtaimba sana mitandaoni vichambo vya kishogashoga . Ila hapa hapa nchini tunafanya kweli, kama ilivyokuwa mwaka jana na tunawaleta sasa wale waliopinda hasa mtaita maji mmmmaa maana hawa sasa ndio wale mbwa mwitu mwaipopo alisema wameshajifunza kuua nyani huku wakimwangalia usoni, wako kama laki mbili hivi na wote wanarudi bongo


View: https://www.facebook.com/reel/2316587315836001
 
Kulikua na kipindi ambacho waislamu au uislamu ulikua at its peak mbona wakristo na wayahudi hawakuuwawa hadi kuisha? Kwa mujibu wa maneno yako
Kipindi kipi:
watu wanabudu Ng'ombe, wengine hawajui hata ibada ninini.
wengine ni wachawi
kama naabudu kichuguu wewe shida yako ninini?
Muhamadi kote huko hakujui
Maadui zake ni Wakristo na Wayahudi tu:
Muhamadi hata Majini anasema ni Mazuri kisa tu aliweza kuyasilimisha;
Ni kwanini asiridhike na Wahayi wake tu?
Aya za Qurani ni kuwashambulia Wakristo na Wayahudi tu:
Wengine vipi!
Kwanini target yake ni Wayahudi na Wakristo tu?
Naomba Jibu
 
  • Kicheko
Reactions: Lax
Kwa waislamu mungu ni mmoja kikwelikweli, yaani nje ya hapo ni kufuru na kila akufuruye ni kafir!
NB: Wakristo pia wanaruhusiwa kuwaita wanaokufuru imani yao makafir! UKAFIR SIO TUSI NI SIFA!
 
Wewe shoga labda una nguvu ya kusukumiziwa mb0r0, makafiri mtaimba sana mitandaoni vichambo vya kishogashoga . Ila hapa hapa nchini tunafanya kweli, kama ilivyokuwa mwaka jana na tunawaleta sasa wale waliopinda hasa mtaita maji mmmmaa maana hawa sasa ndio wale mbwa mwitu mwaipopo alisema wameshajifunza kuua nyani huku wakimwangalia usoni, wako kama laki mbili hivi na wote wanarudi bongo


View: https://www.facebook.com/reel/2316587315836001

Naomba endelea kutukana
Matusi yako ni Mazuri sana
ni 0 IQ
 
Allah ni Shetani
Qurani ni Satani Verses
by Salman Rushdie
a PhD holder in Islamic History
Kataa wewe maamuma umwalike Rushidie uongee naye:
Wewe dalasa la pili
 
Kuna maeneo duniani kama Nigeria kaskazini
Wakisikia sauti Ina inaimba Allah Akbar wanakimbia kwa nguvu zote kuokoa maisha Yao:
Sasa mtuambie
Allah Akbar yenu na ile inayo uwa innocent people ipi ni sahihi?
sisi tusio na Dini tutajuaje?
Mbona hamuwakemei wanao mwita Allah mkubwa huku wakiuwa watu!
mbona mko Kimya?
Shida ninini?
Allah halisi ni yupi?
 
Hata wazungu waliowaletea ugalatia walijua nyinyi ni makafiri na washenzi pia

1789248486697.png
 
Hili Andiko lilikuwepo kabla ya Allah, Kabla ya Muhamadi na Kabla ya Jiwe Jeusi Al-Kaaba na Kabla ya Babu yake Muhamadi Mtumwa wa Allah
yaani Abdi-Allah au AbdAllah
Kabla ya kile kitamba kinachofunika jiwe Jeusi Kiswa, kabla ya kumpiga mawe Shetani wa Saudi Arabia, Kabla ya Majini kusilimu na kuwa Ndugu wa Waislamu:
Yuda (Jud) 1:4
Kwa maana kuna watu waliojiingiza kwa siri, watu walioandikiwa tangu zamani hukumu hii, makafiri, wabadilio neema ya Mungu wetu kuwa ufisadi, nao humkana yeye aliye peke yake Mola, na Bwana wetu Yesu Kristo.

For there are certain men crept in unawares, who were before of old ordained to this condemnation, ungodly men, turning the grace of our God into lasciviousness, and denying the only Lord God, and our Lord Jesus Christ.
 
Kipindi kipi:
watu wanabudu Ng'ombe, wengine hawajui hata ibada ninini.
wengine ni wachawi
kama naabudu kichuguu wewe shida yako ninini?
Muhamadi kote huko hakujui
Maadui zake ni Wakristo na Wayahudi tu:
Muhamadi hata Majini anasema ni Mazuri kisa tu aliweza kuyasilimisha;
Ni kwanini asiridhike na Wahayi wake tu?
Aya za Qurani ni kuwashambulia Wakristo na Wayahudi tu:
Wengine vipi!
Kwanini target yake ni Wayahudi na Wakristo tu?
Naomba Jibu
Hapo viunga vya middle east na maeneno ya karibu kuna miaka islam was at its peak, na hao wakristo na wayahudi hawakuisha, tofauti na hoja uliyotaka kuijenga.

Maswali hayo mengine uliyoniuliza kuna ambayo naweza kujuunga mkono na ambayo naweza yakataa
 
Back
Top Bottom