Wapweke tukutane hapa

Wapweke tukutane hapa

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Posts
4,322
Reaction score
6,700
Dah,leo katika pirika zangu mijini humo, nimekutana na couple moja wanajidai sana,utadhani wamejua kuwa kwa sasa mwenzangu yupo mbali,mwana kavimba mbaya mpenzi wangu popote ulipo kiukweli nakukumbuka sana,najua tupo wengi humu,ambao tunapitia hii hali,njooni hapa tujifariji kwa kuwaonea wivu wapenzi ambao wapo pamoja kwa sasa,sisi wa distance relationship,tunapata tabu sanaaa!
 
Dah,leo katika pirika zangu mijini humo, nimekutana na couple moja wanajidai sana,utadhani wamejua kuwa kwa sasa mwenzangu yupo mbali,mwana kavimba mbaya...mpenzi wangu popote ulipo kiukweli nakukumbuka sana,najua tupo wengi humu,ambao tunapitia hii hali,njooni hapa tujifariji kwa kuwaonea wivu wapenzi ambao wapo pamoja kwa sasa,sisi wa distance relationship,tunapata tabu sanaaa!
Hao ni wapenzi wapya wasikuumize kichwa.
 
Noma sana
IMG_20190125_232231.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom