Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapinzani 2000 Kibaha warejea CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Feb 7, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Makamu wa Rais DR Mohamed Ghalib Bilal amepokea wanachama 2000 kutoka vyama mbali mbali vya upinzani mkoani pwani.

    wanachama hao 2000 walikabidhiwa kadi za CCM katika maadhimisho ya miaka 35 ya kuzaliwa chama hicho ambapo katika hotuba yake Dr Bilal aliwapongeza kwa kujitambua kwao na kuamua kurudi nyumbani.


    Bilal alitabiri CCM kuongoza Nchi hadi mwaka 3000.


    My take;Hili ni pigo kubwa sana kwa upinzani.
     
  2. Mromboo

    Mromboo JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 675
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Tokapa we!!!! Toka lini kukawa na wapinzani Kibaha? Labda wamatoka CUF.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    kWA KIBAHA HATA WANGEKUWA 100,000, hawana ishu!
    Watu wa Pwani hawaaminiki hata sekunde moja!
    Hamuoni mikoa inayoleta mageuzi ni ipi jamani?
     
  4. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,442
    Likes Received: 870
    Trophy Points: 280
    Angalia usije ukapoteza hata ile hadhi ndogo uliyobaki nayo!
     
  5. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kitengo cha propaganda ni muhimu katika kuimarisha chama - Baba Riz 1
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,314
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    he he he propaganda za kudanganya watu kuwa hali ya chama ni nzuri.....mbona wanachama wakiondoka hawatangazi?
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,797
    Likes Received: 1,371
    Trophy Points: 280
    Ukirudi nyuma ina maana hujajitambua; kujitambua ni kusonga mbele.
     
  8. l

    luckman JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    mkutano wa bilali hata watu 300 sijui ka wamefika, sasa sijui hao 2000 wanatokea wapi!nape at work or tambwe hiza!
     
  9. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,797
    Likes Received: 1,371
    Trophy Points: 280
    Kuna uweli mkuu - Kibaha / pwani ni ngoma za mdundiko kwa kwenda mbele - hawajajua wenye kuwaza tunataka kufanya nini, na ndo maana hata JK huwa akitaka kuongea na wazee hawezi kwenda Arusha au Kanda ya Ziwa, anabaki hapo mwambao kwa wazee wanaomind Kahawa Vs Kashata na longolongo kibao.
     
  10. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni huko huko Kibaha,na hao hawakua hata na kadi za uanachama kama unavyokuza wewe.
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,026
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    hiyo ndo agenda waliyo baki nayo ccm kuonyesha umma kwamba bado wanapendwa. hawana sela. unategemea sasa hivi kuna mpinzani wa kwenda ccm? wenye akili timamu tushajua mchezo ulochezwa hapo. ova
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    iringa imechukuliwa na upinzani ikiwa na wanachama wenye kadi robo ya walioichagua,mwanza hivyohivyo,mbeya na shinyanga.
    hao unaowaita wanachama walikuwa wa ccm wote,maana yake nini?ccm inaanza kutafuta wanachama baada ya kukimbiwa.
    siasa za tanzania si zile za chama kimoja ambapo kadi ya ccm ilikuwa kitambulisho cha kuzuia usikamatwe mzururaji.

    sasa hivi watu wanajali kitambulisho cha kura,na vilevile watu wanabadilika ndani ya siku mbili kwa hiyo kama bado mpo kwenye falsafa ya kadi inakula kwenu.
    kwa taarifa yako huu mgomo wa madaktari ndani ya wiki moja ccm imeshapoteza watu kama milioni ambao hawataki hata kuisikia.


    endeleeni kuchapisha kadi za upinzani na kuzigawa kwa wanazi wenu na kujirudishia ili kujidanganya kuwa mmevaa nguo kumbe mko uchi.
     
  13. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu,umenisababishia BAN lakini nimeappeal na nimerejea tena!
     
Loading...