Wapi Wanatoa huduma ya kuweka Meno Ya Bandia Dar Es Salaam | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Wanatoa huduma ya kuweka Meno Ya Bandia Dar Es Salaam

Discussion in 'JF Doctor' started by frozen, Sep 24, 2012.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajamii Forums, Habari!
    Napenda kujuzwa , wapi Hapa Dar Es Salaam Wanatoa Huduma ya Kuweka Meno Ya Bandi Ya Kudumu kwa gharama Nafuu?
    Wenye Kujua au KUfahamu Chochote, Tafadhari Tujuzane .
    Asante
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Mkuu kumbe ni kadinali? Nadhani Aghakan au Muhi2 wanatoa!!
     
  3. k

    kisukari JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,562
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    maana ya kadinali ni nini?au kibogoyo?
     
  4. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kaldinali=pengo..
    Nenda sinza shuka kituo kiko karibu na msikiti kama utapanda magari yanayotokea shekilango ulizia maeneo hayo karibu na huo msikiti kuna technishian anatoa huduma hiyo,.,...kama ukikwama utani pm nikupe contact zake kama we ni ke.
     
  5. t

    truckdriver JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 490
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    Mikocheni karibu na Baraka plaza(old bagamoyo road) kuna waturuki pale wanatoa hiyo huduma utaona tangazo lao.
     
  6. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,156
    Likes Received: 5,290
    Trophy Points: 280
    kituo cha hospital mwananyamala kama unaelekea victoria kuna ofc hapo inashughurikia,30000 jino moja!
     
  7. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 557
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45

    Inategemea unahitaji meno ya bandia ya aina gani, kuna simple denture, every where there is a dentistry unaweza kupata.
    Kuna Porcelein, Gold or Aluminium crown - more asthetically in view, kuna maspecialist wachache wanaitwa prosthodontist wanapatikana pia.
     
Loading...