Wapi Sanctus Mtsimbe!? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi Sanctus Mtsimbe!?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masanilo, Dec 25, 2011.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Nikiwa mhanga wa mafuriko, nashukuru member Mmoja wa JF Kanipa Hifadhi na mzenji wangu. Bw Msimbe alikuwa juu sana kusaidia mafuriko ya Kilosa! Kwanini hatuoni juhudi sisi wa jangwani? AMA kule kilosa ilikuwa cheap popularity na kujinufaisha?
     
  2. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,792
    Likes Received: 1,581
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu kwa mafuriko. Huyo Msimbe ni nani ama ni yule jamaa alikuwa anjishughulisha na kataasisi fulani sijui ka Tanzania Proffesionals? Mzee kilosa watu walikuwa wanaweza kuonekana nadhani walienda wachache sasa hapa Dar nani atakuona!
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Ni huyo huyo jamaa nadhani ID yake ya JF ndo hiyo! wabongo Kila kitu deal
     
  4. k

    kokotoa Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 15
    Jamaa hayupo tena Tanzania,yupo nje ya Nchi ni muungwana sidhani kama alitaka popularity.
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Okay kuna wale wenzake walikuwa wanapiga picha wakigawa magodoro wako wapi ?
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Ooooh,
    Mtsimbe ni kichwa sana huyu jamaa!
    Nilicho na uhakika nacho ni kwamba anasoma JF kila siku, ila suala la kutoa msaada kwa waathirika sina maelezo amelichukuliaje!
    Huwezijua huenda last tym walipata Negative responce kutoka kwa prospective wachangiaji, maana ishu ilikuwa kuchangia kwa SMS!
     
  7. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Baba Mchungaji, heri ya Krismas. Mambo ya timing.
     
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,792
    Likes Received: 1,581
    Trophy Points: 280
    hata watanzania waliopo ughaibuni wanatakiwa watusaidie katika hili. Kwa hiyo Tanzania Professionals haipo tena ameondoka nayo?
     
  9. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    heee!!
     
  10. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,139
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Acha ukuda mchungaji/ au mchugaji? waswahli wanasema tenda wema uondoke usingoje shukurani..............
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,791
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    mnh yaani kwa vile ulimuona last time,na sasa unataka umuone tena imekuwa ni kazi yake kusaidia na sio kuifanya kwa free will??? makubwa.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,241
    Likes Received: 14,481
    Trophy Points: 280
    kweli mambo ya timing
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,434
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mchungaji mbona umeuliza juu ya huyo Msimbe na mafuliko ya Kilosa lakini haujauliza kwanini Invisible nae haonekani Jangwani wakati JF ilisaidia sana mafuliko ya Kilosa?
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 145
    rev. Good point i asked myself the same qn last week nilipokua napitia archives za jf. Nilichoconclude ni kwamba anayetafuta hachoki akichoka keshapTa.
     
  15. i

    iMind JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,871
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Those days Mtsimbe alikua rais wa TPN. Kwa sasa rais wa TPN ni Bw. Phares Magesa kama sikosei. Pia nimesikia bw. Phares akihamasisha wana TPN kutoa michango. Im sure they have or are doing something. Mtsimbe kwa sasa yuko nje ya nchi kikazi.
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,792
    Likes Received: 1,581
    Trophy Points: 280
    Na pia yuko kwenye Basketball kama sikosei! Tunajilimbikizia vyeo!
     
  17. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,493
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Invisible alikuwepo ila usingewezea kumuona with naked eyes!!He is invisible
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,792
    Likes Received: 1,581
    Trophy Points: 280
    alikuwa kwenye msafafa wa Rais au alikuwa kwenye kikosi kazi cha uokozi?
     
  19. Pelosi

    Pelosi Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni kweli TPN wameshaanza kuhamasisha watu kuchangia walioathirika na mafuriko! Swali kwa Rev. Je suala ni nani kachangia? Tunajuaje kama ameshatoa msaada kimya kimya akiwa kama Msimbe? Ni wazi kabisa hawezi kuita vyombo vya habari sasa kwani si kiongozi tena TPN! Inabidi ifike mahali tuweze kutofautisha mtu na taasisi/ mamlaka, si sahihi kabisa kumtupia mtu lawama pasipo kujua yu wapi au amefanya nini?

    Big up to TPN for what they have already done...

    Msife moyo!
     
  20. canaan

    canaan Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Jamani TPN wamesha anza mchakato wa kusanya michango kwa ajili ya waathirika na leo Boxing day wanatarajia kuwasilisha awamu ya kwanza ya michango hiyo kwa walengwa, muwe na subira na si vizuri kumuhusisha mtu na taasisi, hamumtendei haki bwa Mtsimbe!
     
Loading...