Wapi RAIA MWEMA?

Mlalahoi

JF-Expert Member
Aug 31, 2006
2,180
2,000
Nini kimelisibu gazeti la RAIA MWEMA leo maana haliko mtandaoni hadi muda huu!Au nao wamemwagiwa tindikali,maana yaelekea mafisadi wamepania kweli kuzdhibiti yeyote anayewanyooshea kidole.Je huko nyumbani gazeti liko mtaani?Au linasubiri "major announcement"?
 

Mtu

JF-Expert Member
Feb 10, 2007
471
0
Mimi mwenywe sijalipata sidhani kama wamemwagiwa TINDIKALI.Soon it'll online
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom