Wapi nitapata mkopo Tukuyu Mbeya?

Mabrek

Senior Member
Sep 17, 2013
125
195
habari wadau poleni na majukumu.mimi ni mwalimu sekondari ombi langu ni kutaka kujuzwa ni wapi naweza pata mkopo,kwa hapa tukuyu isiwe bank kwani nahitaj pesa kidogo tu kwaajili ya kuongezea mtaji ili nifungue biashara yangu na ntakuwa nairejesha kwa mwezi naombeni kujuzwa kwa hili na ushauri pia ahsanteni
 

mzuluu

Member
Sep 15, 2014
68
95
Nenda pride Tanzania.hyo sio bank ni taasisi ya kifedha inayotoa mikopo.
 

Gwangambo

JF-Expert Member
Jun 30, 2012
3,642
1,225
Njoo Ndembela Sec, Mwone Mhasibu, atakupa kiasi utakacho in my nay escrow.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom