Wapi nitapata Mkanda Orijino wa kiunoni na kwa bei gani..?!

Wapi nitapata Mkanda Orijino wa kiunoni na kwa bei gani..?!

mkanda wa kuvalia jeans au suruali ya kitambaa chepesi au msuli?
 
tatizo pia inawezekana ni kiuno chako, maana wengine mnaviuono vigumu hadi shida. ila ukipata urudi kutuambia.
 
Wamasai wanazinguka nayo mikanda ya ngozi kila siku.
 
Mmh Mkuu Upo Juu Suluari 45000 Na Tshirt 45000 Hongera Sana. Hayo Maisha Bado Sijayafikia Ngoja Niendele Tu Kuvaa Kadeti Za Mtumba.
Dogo kila kitu kina wakati wake vuta subira....kadri umri unavyokwenda ndivyo pia mtu anazidi kujipenda...mimi huwa sioni shida kutoa laki 8 kununua saa ya mkononi.
Angalizo: Ishi kulingana na kipato chako usije ukalala na njaa.
 
Back
Top Bottom