Wapi naweza pata (nunua) sony walkman kwa hapa dar???

Wapi naweza pata (nunua) sony walkman kwa hapa dar???

T.K

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Posts
345
Reaction score
75
Wadau,

Kuna zile Sony Walkman za kutumia tape (cassette tape), kwa hapa mjini Dar wapi naweza enda nikapata?

Nitafurahi kwa anaejua mahali naweza pata akanielekeza na bei pia kama kuna anaefahamu.

Natanguliza shukrani.
 
NI PM NIKUPE NAMBA YA MPESA UNITUMIE HELA NITAKULETEA ULIPO ZIKO ZA LAKI TANO,NNE NA MILIONI MOJA ZINATOKA CHINA ,USA NA JAPAN ILA KUNA ZA ELF HAMSINI KUTOKA RWANDA UNATAKA ZIpI??
 
NI PM NIKUPE NAMBA YA MPESA UNITUMIE HELA NITAKULETEA ULIPO ZIKO ZA LAKI TANO,NNE NA MILIONI MOJA ZINATOKA CHINA ,USA NA JAPAN ILA KUNA ZA ELF HAMSINI KUTOKA RWANDA UNATAKA ZIpI??

Na umempelekee kweli, vinginevyo ujiandae kusikia miziki ya Walkman tumboni mwako !!!!
 
walkman ya sony daaaaaa! Umenikumbusha walkman yangu niliinunu mwaka 2000 zanzibar buku 15 ila baada ya kuingia ipod hata ckumbuki ilipo aseeeeeee kazana kutafuta ila cku hzi ipod,mp3 ndo mpango mzimaaaaaaaa
 
Back
Top Bottom