Wapi naweza kupata kifaa hiki cha kuulia wadudu kwa Dar?

Wapi naweza kupata kifaa hiki cha kuulia wadudu kwa Dar?

YonDu Udonta

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2016
Posts
723
Reaction score
570
Wakuu Habari,

Nimekua na uhitaji mkubwa wa hii kitu. Tafadhali kwa anaefahamu bei na eneo zinakopatikana?

1671000631412_100.PNG
1671000623518_100.PNG
1671000635532_100.PNG
1671000628143_100.PNG
 
Nenda Game (Mlimani City) vipo tena kwa bei ya ofa kwa sasa.

Ukiwa mjini (Posta) nenda Tronic
 
😆😆😆 Mkuu usinikumbushe maumivu tulinunua kifaa cha kuulia mbu kiko kama kaspika kadogo jamaa anatuamia hii kaichaji halafu iweke sebuleni halfu usifungue hadi siku tano zipite utakuta mbu wamejaa humo na hutoona mbu ndani ya nyumba 😆😆 tena ni wa Kariakoo katufanyia delivery,

Kufungua baada ya siku tano kuna mbu wawili 😆😆 na kila cku it was obvious mbu wapo wanatusumbua, nikasema ndomaana waganga wanapiga sana pesa binadamu tunashikwa sana akili kirahisi, mantiki ya kutofungua baada ya siku 5 hata hamna.
 
[emoji38][emoji38][emoji38] Mkuu usinikumbushe maumivu tulinunua kifaa cha kuulia mbu kiko kama kaspika kadogo jamaa anatuamia hii kaichaji halafu iweke sebuleni halfu usifungue hadi siku tano zipite utakuta mbu wamejaa humo na hutoona mbu ndani ya nyumba [emoji38][emoji38] tena ni wa Kariakoo katufanyia delivery,

Kufungua baada ya siku tano kuna mbu wawili [emoji38][emoji38] na kila cku it was obvious mbu wapo wanatusumbua, nikasema ndomaana waganga wanapiga sana pesa binadamu tunashikwa sana akili kirahisi, mantiki ya kutofungua baada ya siku 5 hata hamna.
[emoji23][emoji23][emoji23] hizi Gadgets nyingi zinakuaga feki, lakini ukipata OG una enjoy, kama hiyo niliwai kuiona kwenye mgawaha flani wa kishua, Asee kulikua hakuna inzi, Ni unasikia tu huko wanapigwa shot
 
😆😆😆 Mkuu usinikumbushe maumivu tulinunua kifaa cha kuulia mbu kiko kama kaspika kadogo jamaa anatuamia hii kaichaji halafu iweke sebuleni halfu usifungue hadi siku tano zipite utakuta mbu wamejaa humo na hutoona mbu ndani ya nyumba 😆😆 tena ni wa Kariakoo katufanyia delivery,

Kufungua baada ya siku tano kuna mbu wawili 😆😆 na kila cku it was obvious mbu wapo wanatusumbua, nikasema ndomaana waganga wanapiga sana pesa binadamu tunashikwa sana akili kirahisi, mantiki ya kutofungua baada ya siku 5 hata hamna.
Labda umebahatika kupata kibovu lakini kuna kimoja nilikipata kilikuwa kinaua mbu balaa, mpaka mimi mwenyewe nilihisi vibaya ijapokuwa siwapendi.
 
Niliwahi kuwa nacho miaka ya 2005. Kilikua kizuri sana. Sijui kwa sasa ubora ukoje. Maana bidhaa nyingi toleo la mwanzo linakua zuri baadaye wanalipua ama kuhujumiwa.
Sahihi, ngoja nikktafute nitatoa mrejesho
 
Back
Top Bottom