Wapi Naweza Kupata Jack Daniel Halisi?

Boniphace Kichonge

JF-Expert Member
Jul 31, 2017
1,607
2,000
Wadau naambiwa huku mtaani baadhi ya Watanzania wamekuwa wabunifu sana. Wameanza kutengeneza kinywaji hicho chenye Heshima na hadhi kubwa kwa njia za kienyeji.

Kwa Wazoefu hebu tupeni taarifa sahihi kuhusu uvumi huu. Ni Wapi tutapata kinywaji halisi na pia Ni jinsi gani ya kutambua halisi.
 

samurai

JF-Expert Member
Oct 16, 2010
7,814
2,000
Hadhi yenu nyinyi mathird world dwellers ni gongo tu, acheni kushadadadia vitu vilivyo nje ya uwezo wenu

tunaishi third world lakini tunauwezo wa kukuajiri na kukulipa mshahara unaolipwa huko first world, tunaishi third world lakini tunauwezo wa kuimport mpaka hao mademu wa first world wakaja hapa wakaishi kama wako first world na papuchi wakatoa day and night..
 

Jon Stephano

JF-Expert Member
Jul 5, 2018
5,402
2,000
tunaishi third world lakini tunauwezo wa kukuajiri na kukulipa mshahara unaolipwa huko first world, tunaishi third world lakini tunauwezo wa kuimport mpaka hao mademu wa first world wakaja hapa wakaishi kama wako first world na papuchi wakatoa day and night..
Mkuu punguza kuparamia na kushindilia viporo vya kande iliyochacha.

Unajua JD original wewee? Cocktails unazifaham wewe?

Third world dwellers bana?

Fanyeni kazi!
 

Kimbori

JF-Expert Member
Feb 21, 2012
4,204
2,000
Naona wanywa gongo wenye hadhi tofautitofauti wakionyesha u-mwamba. Nipo hapa nawacheki.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom