Chia seeds zinapatikana kwa bei poa kabisa. 25000 kwa kilogram kama utachukua kilo 5 na kuendelea. chini ya hapo, 35,000 kwa kilo moja na 17,500 kwa nusu kilo.
Faida za Chia Seeds.
- Inasaidia moyo kufanya kazi yake vyema na kuzuia matatizo yatokanayo na umri unavyosogea.
- Nafaka iliyomo ndani mbegu za Chia inasaidia kufufua seli za mwili na kuziimarisha
-Chia seeds zinasaidia kusaga chakula katika kiwango kile kinatakiwa na mwili
-Chia seeds zinaimarisha kinga ya mwili na kukukinga na maradhi nyemelezi
- Chia seeds zinaupa nguvu mwilini
- Zinasaidia wenye shida ya sukari na pressure
- Zinasaidia kukupa usingizi mzuri
- Zinaondoa shida ya tumbo hasa wenye shida kwenye usagaji wa chakula na kutokupata choo
-Matumizi ya mbegu hizi kwa mama mjamzito ni muhimu sana kwani zina virutubisho vingi muhumu kwa mama pia mtoto aliyeko tumboni. mfano wa virutubisho hivyo ni Omega 3
- Chia seeds zinachoma mafuta ya tumboni, hivyo zinasaidia sana kuondoa KITAMBI.
Jinsi ya kutumia.
-Asubuhi kabla ya kula chochote weka vijiko viwili vya chakula kwenye kikombe weka maji ya moto ukipenda kamulia limao. Kunywa mchanganyiko huo. Itakupa nguvu na kukushibisha kunywa chai yako baada ya nusu saaa au zaidi.
-Unaweza pikia kwenye chakula chako kama mchuzi wa samaki nyama au kuku
- Inafaaa kuchanganya kwenye uji ,maziwa ,juice maziwa mgando, smoothies, fruit salad, vegetable salad nk
- Unaweza nyunyiza juu ya chakula chako wakati wa kula kama wali, ndizi, supu, nk
- Unavyozidi kutumia ndivyo matokeo utaona kwa haraka
-Chia ni chakula muhimu na adimu sana. Tumia Chia Seeds upate kinga ya mwili imara uepukane na magonjwa sugu.
Karibuni sana muweke afya zenu sana kwa chia seeds hasa mnaosumbuliwa na unene uliopitiliza, unapungua kwa mbegu asilia kabisa.
mawasiliano: 0657 317631 (call, message, whatsapp)