Wapi kuna taarab leo Jumatano?

Babu Kijana

JF-Expert Member
Jan 24, 2013
501
250
Nataka kujifurahisha leo na taarabu kama kuna anaejua kumbi za taarabu na ratiba ya leo Jumatano anijuze.
 

HARUFU

Platinum Member
Jan 21, 2014
28,330
2,000
Mkuu kwa bahati mbaya mimi sijui vinginevyo ningekufahamisha hizi za siku hizi rusha roho na mipasho sio taarabu ndo maana sijui kiwanja chochote cha taarabu.

Ngoja nikupe taarabu za wazazi wetu walizokuwa wakiziskiliza haya naanza hapo chini -:

Yu wapiiiii wangu muhibuuuu...
Yu wapiiiii wangu muhibuuuu...
Natesekaa na maajonzii...
Natesekaa na maajonzii....
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo siku ingeni ukitaka taarabu basi usiulize humu hapo hapo mtaani huwa wana juwa yote ya taarabu ya kiduku na kahanga moka ni vijana wa kinashati na makaka poa na hao pia unaweza ukafatana nao na hapo hata kingielio huwa buri na utasuza roho na mbavu kuchanika kwa furaha
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom