Wapenzi wa katuni ya star wars na ma programmers wote | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapenzi wa katuni ya star wars na ma programmers wote

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by IrDA, Sep 4, 2011.

  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Jamani kwa wale wapenzi wa katuni ya star wars,ma programmers wa microsoft waliitengeneza katuni hii na kuificha ndani ya windows xp.
    Sijui walikuwa wanacheza au la kwa sababu hadi leo sioni reason ya katunii hii kuwa ndani ya windows xp.Anyway kwa anayetaka kuiona
    CLICK START then CLICK RUN then copy and paste hii telnet towel.blinkenlights.nl then press enter
    Enjoy!!!!!!!!
     
  2. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,962
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    FB kumewachosha sasa vi teenager vimeanza kuvamia JF.
     
  3. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    nani kasema fb ni vikongwe,kama inakuuma sana teenagers kuingia JF anzisha yako basi....am a young programmer and am from simple stuffz like this i will become a professional
     
  4. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,960
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Haijatengeneza na MS hiyo ukiandika telnet ujue unaconnect kwenye web server ya towel.blinkenlights.nl unaweza kufanya kwenye OS yoyote ili mradi uwe na telnet client, Vista kwenda juu haziji na telnet unaweza kudownload Putty na ukaconnect.
     
  5. Researcher

    Researcher Senior Member

    #5
    Sep 4, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sielewi kama ni kwamba hajui au anajaribu kutupumbaza..
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Sio kwamba telnet ipo ila inakuwa haijawa enabled by deafult configuration?
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,960
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    True haiko installed by default.
     
Loading...