Wapenzi Wa Disney Animation na nyinginezo

Wapenzi Wa Disney Animation na nyinginezo

je ni animation gani unazikubali
mimi namba 1 Zootopia
zootopia0226161280jpg-0d82da_1280w.jpg

namba 2 Hotel Transylvania
hotel-transylvania-poster.jpg


Namba 3 ni Big Hero 6
latest

Taja zako plzz
RANGO ni hatari sana
 
Hata mi 'zootopia' naipa number moja, na kuna 'sing' nayo kwa kweli ni nzuri
zootopia ya 2016 kuna mnyama mule anaongea kwa mapozi hatariiiiiiiii yupo reception iyo cheka ya sasa doooh eti ha....... ha....... ha..... ha........ ha
nyingine ni ratotuile panya mpishi

sent from my iphone 7 nimeinunua SAPNA pale POSTA
 
zootopia ya 2016 kuna mnyama mule anaongea kwa mapozi hatariiiiiiiii yupo reception iyo cheka ya sasa doooh eti ha....... ha....... ha..... ha........ ha
nyingine ni ratotuile panya mpishi

sent from my iphone 7 nimeinunua SAPNA pale POSTA

Anaitwa sloth
 
Pia kuna hii
d2b26826639bbbb8e19d3d51225dfd26.jpg


na hii, ila sio nzuri kwa watoto
70c499dd30d3dff8645e237239b1cc6e.jpg
 
Kuna siku naoga nilitoka bafuni na sabyni nilijua mwanangu kapigwa shot na umeme...kumbe katuni ili alilia ghafla kwa sauti mamaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa maamaaaaaaaaaaaaaa kama mala 10 ng'atwaaaaa kumbe anaogopa hii mijitu.
 
Back
Top Bottom