Wapenzi Wa Disney Animation na nyinginezo

Wapenzi Wa Disney Animation na nyinginezo

6bbc85a45f1232081a2f235c062c7570.jpg
 
kuna ile moja jamaa anafanya utafiti porini ila katika huo utafiti anakuja kugundua mule mule porini kuna maisha mengine ya watu na huwezi kuyaona kwa macho mpaka darubini...... aiseeee anaeikumbuka aniambie
 
kuna ile moja jamaa anafanya utafiti porini ila katika huo utafiti anakuja kugundua mule mule porini kuna maisha mengine ya watu na huwezi kuyaona kwa macho mpaka darubini...... aiseeee anaeikumbuka aniambie
Binti yake ndo akakutana na malkia wa wale viwatu akageuzwa kua mdogo nae.... Yaani nimesahau jina lake pia
tapatalk_1498414811937.jpeg
 
Hata mi 'zootopia' naipa number moja, na kuna 'sing' nayo kwa kweli ni nzuri
 
Back
Top Bottom