Wapenzi wa aina hii ni pasua kichwa

Wapenzi wa aina hii ni pasua kichwa

Niliwahi kupendana na mwanamke wa hivi. Kiukweli nilijifunza mengi. Wanawake wa hivi mara nyingi huonesha mapenzi/upendo kwa vitendo. Hizo text za kigumu zilikuwa kama kawaida lakini tukionana. Atakukumbatia, atakukiss na mapenzi utayafaidi tu. Tusizoee text za kubembelezwa, wengi wetu tukipendwa sana na watoto wa kiketunaishia kuwatesa bure tu.
 
Hii ipo sana wadau,kuna mdada mmoja mkenya alinizingua dizain hii na ni muda sasa ansishi tu peke yake japo maisha mazuri ila wanaume hawamshobokei ni kama wanamuogopa hivi,hapa nafikiri solution ni kukata mawasiliano aidha kwa muda kama atajistukia,au moja kwa moja utafute mwingine.
 
Hawa wapo wengi wanachagua sana mwishowe wanastuka wakiwa wazee na kuanza kunyooshewa kidole kwamba dada fulani sura imeacha ngozi nuru imepotea kuanza kusumbua mama zao wawatafutie tu dawa TWA mvuto mwishowe wanavutiwa na vibabu vilivyofiwa na wake zao. Humo ndani inakuwa ni ndoa ndoana maana anaolewa kwa kuwa anajinsi.
 
Huwa siangaiki nao mimi..ndo maana npo bachela mda mrefu sasa.. lkn wengi wanajirudigi wanalialia..saa nyingine naona ni watu wasiojiamini, wasiokuwa na uwezo wa kufanya maamuzi na kulive na consequences na wanakuaga na kaimaturity flani hivi..au wengi unakua wanakuwa na ideal man kichwani ambao they dont exist
 
Me nipo hivyo......huo ndo ukweli.
Ni kwa nini sasa maana wengi wanakuwa na matatizo km
1.kutojiamini( low self esteem)
2.kujiamini sana(overconfidence) isiyo na sababu za msingi
3.kutokuwa na uwezo wa kufanya maamuzi n live with consequences(strong woman) wanajali sana wanao wazunguka wanasema nini badala ya kuangalia wao wanataka nini(hasa marafiki)
4.kuwa na drmz za kuwa na ideal man(ambao hawapo maana ni wakufikirika tu)

5.kutojua mambo ya mahusiano au kuangalia kwa mtazamo mmoja au mtazamo hafifu(short sightness)
6.selfishness
nb now i understand kwa nini unajiita miss strong..could be some issues..si unajua one of sign za low esteem ni mtu kwa mfano anavaa tshirt zimeandikwa eg im niger, im strong, im big boss nk ili kubust ile low self esteem..aisee duh pole
 
Ni kwa nini sasa maana wengi wanakuwa na matatizo km
1.kutojiamini( low self esteem)
2.kujiamini sana(overconfidence) isiyo na sababu za msingi
3.kutokuwa na uwezo wa kufanya maamuzi n live with consequences(strong woman) wanajali sana wanao wazunguka wanasema nini badala ya kuangalia wao wanataka nini(hasa marafiki)
4.kuwa na drmz za kuwa na ideal man(ambao hawapo maana ni wakufikirika tu)

5.kutojua mambo ya mahusiano au kuangalia kwa mtazamo mmoja au mtazamo hafifu(short sightness)
6.selfishness
nb now i understand kwa nini unajiita miss strong..could be some issues..si unajua one of sign za low esteem ni mtu kwa mfano anavaa tshirt zimeandikwa eg im niger, im strong, im big boss nk ili kubust ile low self esteem..aisee duh pole

Jambo zuri lazima uliangaikie.....!!!Hayo uliyoyaainisha yanaweza yakawa sababu kwa wengine ila kwangu si sababu.
 
Nilikuwa nao2 ila kwa sasa nimeshautoa moyo kwao maaana ni mateso 2 japokuwa wao ndio ukikaa kimya ndio wakwanza kukulalamikia yaaani kifupi hapa hakuna raha ya mahusiano ni bora ununue papuchi kuliko kuwa na mpenzi wa style hii
 
Back
Top Bottom