Waongezeeni mishahara Polisi kuelekea Desemba 9 (D9)

Waongezeeni mishahara Polisi kuelekea Desemba 9 (D9)

ndoto2020

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2017
Posts
1,542
Reaction score
1,383
Kama kicha kilivyo kichwa cha habari tunaomba sana sana waongezewe mishahara wale polisi waliokuwa front line siku ile tarehe 29 Oktoba, Tena na wapande cheo , ushauri wangu tuitishe haramabee ya wafanyabiasha na sisi wananchi ili kila pilisi aliyepiga risasi sahihi yaani za kichwa apate angalau milioni 20 kima cha chini.

Mfano mafwele apewe u IGP na wambura hana udhaidu wala kosa lakini apelekwe kuwa balozi china ili aenjoy kidogo na Mafwele ashikilie jeshi la polisi kwa muda kama miaka 6 hivi ameweza na kamishna awadh apewe milioni 100 ya hongera chap na wale vijana wote wapate stahiki sahihi.

2. Mwisho naomba wale wanajeshi waliokuwa wanatembea tembea bure mjini wanyongwe wote tena wanyongwe kimya kimya hata familia zao zisijuie wamenyongwa , kwa sababu walikuwa wajinga mno badala ya kulinda nchi wakawa wanacheka cheka na majambazi.

3 Mwisho waliopatikana na ushahidi wote kuchochea vurugu waliopo mahabusu wanyongwe haraka isipite tarehe 1 Janauari ili haya majibwa yasirudie na yaheshimu mamalaka na sheria

NAWASILISHA KAMA RAIA MWEMA
 
Kama kicha kilivyo kichwa cha habari tunaomba sana sana waongezewe mishahara wale polisi waliokuwa front line siku ile tarehe 29 Oktoba, Tena na wapande cheo , ushauri wangu tuitishe haramabee ya wafanyabiasha na sisi wananchi ili kila pilisi aliyepiga risasi sahihi yaani za kichwa apate angalau milioni 20 kima cha chini.

Mfano mafwele apewe u IGP na wambura hana udhaidu wala kosa lakini apelekwe kuwa balozi china ili aenjoy kidogo na Mafwele ashikilie jeshi la polisi kwa muda kama miaka 6 hivi ameweza na kamishna awadh apewe milioni 100 ya hongera chap na wale vijana wote wapate stahiki sahihi.

2. Mwisho naomba wale wanajeshi waliokuwa wanatembea tembea bure mjini wanyongwe wote tena wanyongwe kimya kimya hata familia zao zisijuie wamenyongwa , kwa sababu walikuwa wajinga mno badala ya kulinda nchi wakawa wanacheka cheka na majambazi.

3 Mwisho waliopatikana na ushahidi wote kuchochea vurugu waliopo mahabusu wanyongwe haraka isipite tarehe 1 Janauari ili haya majibwa yasirudie na yaheshimu mamalaka na sheria

NAWASILISHA KAMA RAIA MWEMA
Mamaae.
 
Kama kicha kilivyo kichwa cha habari tunaomba sana sana waongezewe mishahara wale polisi waliokuwa front line siku ile tarehe 29 Oktoba, Tena na wapande cheo , ushauri wangu tuitishe haramabee ya wafanyabiasha na sisi wananchi ili kila pilisi aliyepiga risasi sahihi yaani za kichwa apate angalau milioni 20 kima cha chini.

Mfano mafwele apewe u IGP na wambura hana udhaidu wala kosa lakini apelekwe kuwa balozi china ili aenjoy kidogo na Mafwele ashikilie jeshi la polisi kwa muda kama miaka 6 hivi ameweza na kamishna awadh apewe milioni 100 ya hongera chap na wale vijana wote wapate stahiki sahihi.

2. Mwisho naomba wale wanajeshi waliokuwa wanatembea tembea bure mjini wanyongwe wote tena wanyongwe kimya kimya hata familia zao zisijuie wamenyongwa , kwa sababu walikuwa wajinga mno badala ya kulinda nchi wakawa wanacheka cheka na majambazi.

3 Mwisho waliopatikana na ushahidi wote kuchochea vurugu waliopo mahabusu wanyongwe haraka isipite tarehe 1 Janauari ili haya majibwa yasirudie na yaheshimu mamalaka na sheria

NAWASILISHA KAMA RAIA MWEMA
🌈
 
Kama kicha kilivyo kichwa cha habari tunaomba sana sana waongezewe mishahara wale polisi waliokuwa front line siku ile tarehe 29 Oktoba, Tena na wapande cheo , ushauri wangu tuitishe haramabee ya wafanyabiasha na sisi wananchi ili kila pilisi aliyepiga risasi sahihi yaani za kichwa apate angalau milioni 20 kima cha chini.

Mfano mafwele apewe u IGP na wambura hana udhaidu wala kosa lakini apelekwe kuwa balozi china ili aenjoy kidogo na Mafwele ashikilie jeshi la polisi kwa muda kama miaka 6 hivi ameweza na kamishna awadh apewe milioni 100 ya hongera chap na wale vijana wote wapate stahiki sahihi.

2. Mwisho naomba wale wanajeshi waliokuwa wanatembea tembea bure mjini wanyongwe wote tena wanyongwe kimya kimya hata familia zao zisijuie wamenyongwa , kwa sababu walikuwa wajinga mno badala ya kulinda nchi wakawa wanacheka cheka na majambazi.

3 Mwisho waliopatikana na ushahidi wote kuchochea vurugu waliopo mahabusu wanyongwe haraka isipite tarehe 1 Janauari ili haya majibwa yasirudie na yaheshimu mamalaka na sheria

NAWASILISHA KAMA RAIA MWEMA
Screenshot_20251120-220343~2.png
 
Kama kicha kilivyo kichwa cha habari tunaomba sana sana waongezewe mishahara wale polisi waliokuwa front line siku ile tarehe 29 Oktoba, Tena na wapande cheo , ushauri wangu tuitishe haramabee ya wafanyabiasha na sisi wananchi ili kila pilisi aliyepiga risasi sahihi yaani za kichwa apate angalau milioni 20 kima cha chini.

Mfano mafwele apewe u IGP na wambura hana udhaidu wala kosa lakini apelekwe kuwa balozi china ili aenjoy kidogo na Mafwele ashikilie jeshi la polisi kwa muda kama miaka 6 hivi ameweza na kamishna awadh apewe milioni 100 ya hongera chap na wale vijana wote wapate stahiki sahihi.

2. Mwisho naomba wale wanajeshi waliokuwa wanatembea tembea bure mjini wanyongwe wote tena wanyongwe kimya kimya hata familia zao zisijuie wamenyongwa , kwa sababu walikuwa wajinga mno badala ya kulinda nchi wakawa wanacheka cheka na majambazi.

3 Mwisho waliopatikana na ushahidi wote kuchochea vurugu waliopo mahabusu wanyongwe haraka isipite tarehe 1 Janauari ili haya majibwa yasirudie na yaheshimu mamalaka na sheria

NAWASILISHA KAMA RAIA MWEMA
Mleta mada na wewe ni binadamu uliyekamilika?
 
ninavyofurahi nikiona hizi picha huwa naburudika sana , tarehe 30 ndo walikuwa wanatamba bado flani, bado flani kumbe yanaenda kuisha , enheeee eneheeeee ahaaaaaaaa nacheka mpaka nakojoa kwa furahaaa
 
ninavyofurahi nikiona hizi picha huwa naburudika sana , tarehe 30 ndo walikuwa wanatamba bado flani, bado flani kumbe yanaenda kuisha , enheeee eneheeeee ahaaaaaaaa nacheka mpaka nakojoa kwa furahaaa
Screenshot_20251121-110300~2.png
 
Back
Top Bottom