Wanywa Chai Mnalalama Mno


tutafikatu

tutafikatu

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
1,660
Likes
1,502
Points
280
tutafikatu

tutafikatu

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
1,660 1,502 280
Wanywa chai bwana!!! Malalamiko kibao.
Toka Magufuli ashike usukani wanywa chai kila siku mnalialia, sukari imepanda bei! sukari imepanda bei! Sisi tunaokunywa bia tungekuwa tunalalamika hivyo nchi hii si isingetawalika?!!! Sisi kila mwaka, tena toka enzi za Mwl. Nyerere tunapandishiwa bei ya bia. Tumetulia tu na bia zetu.
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
15,967
Likes
2,693
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
15,967 2,693 280
wamekusikia
 
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
7,237
Likes
17,047
Points
280
Freyzem

Freyzem

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
7,237 17,047 280
Huna ubavu wa kunywa bia wewe...kanywe mataputapu!!
 
K

Kigera Kwetu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2015
Messages
591
Likes
295
Points
80
K

Kigera Kwetu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2015
591 295 80
Huna ubavu wa kunywa bia wewe...kanywe mataputapu!!
Inaelekea unamfahamu vizuri mkuu ...... na hali hii ya sasa ya Magu....kupata kitwanga ni shida...
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,895
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,895 280
One of the penalties for refusing to participate in politics is that you end up being governed by your inferiors.
 

Forum statistics

Threads 1,236,304
Members 475,050
Posts 29,253,447