Wanted: Landcruiser Vx, Gx, Zx, Lx

Wanted: Landcruiser Vx, Gx, Zx, Lx

Mkuu nina vx number A imesimama sana ipo hapa kinondoni tuwasiliane namna ya kukuletea 0657145555
 
labda uweke alama ya jumlisha apo katikati ya 15 na 20 ndo atleast ufkirie kupata gari msuli
 
Nxt week nakuja AR, ntamcheki; thanx mkuu; ntashukuru sana kama ungenipatia mobile no.?.........
karibu wewe utadeal na Kampuni usijali bei, usijali contact person, usijali mambo madogodogo.
Good Luck
 
  • Thanks
Reactions: Ntu
Kama kigezo ni aina ya gari tu kwa bajeti yako hiyo unaweza kupata. Lakini kama unataka gari haswa sidhani kama unaweza kupata kwa kiwango hicho. Chukua tahadhari Kuna land cruiser prado RZJ 95 petrol 4clynder 2.7 engine ila kukuruka kidogo zaidi ya hapo
 
Back
Top Bottom