Wangu hafanani na wako

Wangu hafanani na wako

NIMPENDENANI

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2014
Posts
6,114
Reaction score
5,398
Habari wana MMU,

Wanawake naomba tuelewe kua wanaume wote sio sawa, usilazimishe mumeo tabia zake au kipato chake kifanane na mwengine chakufanya nikum support mumeo na alichojaliwa nacho, sio kum stress, au akikwambia nina hela ya saloon elfu 50 lakini ya wigi jipya sina subiri siku nyengine
mwanamke mdomo utaupindisha kama unakamua shati unataka kulianika.

Siku mume akikupa hela majina yote utamuita, nyongo mkalia ini, mwandani, mboni yangu, furaha yangu, baby, honey, sweetheart, my love, mkali wao, kiboko ya sita kwa sita na mengineyo.

Siku akikosa ndio atatafuta shimo aingie matusi kejeli aibu moja kwa zote, unaanza mwanamme utakua wewe, najuuta hata sijui nilishikwa na ibilisi gani nikakukubali wewe, muone sura yake kama sijui sijui nini, hukuiona sura yake mwanzo?

Mwanamke mwenzangu kua na hekima ujue umuhimu wa mume na kumheshimu, kumbuka ipo siku nayeye ata win na hata kama humtaki bora mwambie kua nimekuchoka sio kum stress na maneno mabaya, akichukuliwa na mwenzio utasema mwanamme yule hana fadhila wala shukrani, tujirekebishe wanawake wenzangu.
 
Ivi hapo ulikua unaongelea mume ama boyfriend?

Mwanamke hadi amekubali kuolewa alafu bado analeta mishe za mapenzi ya pesa. . .!!kama kweli kuna wanawake wa namna hiyo Mungu atusamehe wallah!
Ndiyo wengi mungu awasaidie mlio wachache
 
Ivi hapo ulikua unaongelea mume ama boyfriend?

Mwanamke hadi amekubali kuolewa alafu bado analeta mishe za mapenzi ya pesa. . .!!kama kweli kuna wanawake wa namna hiyo Mungu atusamehe wallah!
Mwanamke huyo ameolewa na mume akisema sina hela basi hakukaliki tafrani moja kwa zote,anaanza kumfananisha mume wake na wa mwenzie hua nachukia mie....
 
Kuna Vijana na Wanaume

Kuna Wasichana na Wanawake

Hao wote wanatofautiana tabia
 
Ivi hapo ulikua unaongelea mume ama boyfriend?

Mwanamke hadi amekubali kuolewa alafu bado analeta mishe za mapenzi ya pesa. . .!!kama kweli kuna wanawake wa namna hiyo Mungu atusamehe wallah!
i never knew if toto zuri is grown up person![emoji1]
 
Teh "Guys be like".

Na wenyewe wakati wanachagua wakuoa si wanatangulizaga pesa mbele, oooh bila pesa blah blah blah. Leo zimeisha wanalilia nini sasa?
 
Kuna Vijana na Wanaume

Kuna Wasichana na Wanawake

Hao wote wanatofautiana tabia
Mpaka unakubali kuolewa umeshakua umetimia na kukubali kuchukua majukumu kwa shida na raha lakini sio kumdhalilisha mwanzani wako haipendezi kabisa...
 
Teh "Guys be like".

Na wenyewe wakati wanachagua wakuoa si wanatangulizaga pesa mbele, oooh bila pesa blah blah blah. Leo zimeisha wanalilia nini sasa?
Pale ni mwanzo shosti hata wewe unajua kwenye uchumba na kwenye real life ya mke na mume tofauti sanaa,sema watu wengi tuna chukulia vyengine kua mbona mwanzo alikua ananaipa?
 
Pale ni mwanzo shosti hata wewe unajua kwenye uchumba na kwenye real life ya mke na mume tofauti sanaa,sema watu wengi tuna chukulia vyengine kua mbona mwanzo alikua ananaipa?
Mmmh misingi ya mahusiano inawekwa sana kwenye urafiki na uchumba huku. Usitegemee sana miujiza kutokea ndoani. Mtu anayekukomeshea kwenye uchumba siku ukifulia ndo utajua her true colors. Ukimpata kwa gharama sana, ujue utam-keep kwa gharama sana pia
 
Back
Top Bottom