Wanga wameninyoa ndevu hazioti

Wanga wameninyoa ndevu hazioti

Eng Kimox Kimokole

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2010
Posts
1,041
Reaction score
772
Jamani nina tatizo kubwa kweli naombeni msaada kama kuna anayejua namna ya kutatua;

Ni hivi, mwezi wa tatu mwaka huu 2010 jumamosi moja niliamka asubuhi na kukuta sehemu ya ndevu zangu imenyolewa tena kipara hasa kinafanya kuwaka, nikajishangaa kwelikweli maana sijawahi kupata kisa kama hiki kabla.

Sasa huu ni mwezi wa saba unaisha ndevu hazijaota, nifanyeje ndevu ziote jamani mwenzenu!!!!

Msaada tafadhali wana JF.

:twitch:
 
labda mkeo alitaka kukufanyia sapraiz akakunyoa.....shauri ya imani yako haba unadhani umenyolewa na mchawi...hakunaga hivo vitu
 
Ujue kile unachokiamini kinaweza kukutokea katika maisha. Kama daima umekuwa na wasiwasi wa kulogwa au kutendewa ushirikina na mtu, basi hayo ndo matokeo yake. Mategemeo/matarajio yako yamei-convince nafsi yako yote mpaka imeweza kukuathiri physically. Ni matokeo ya kisaikolojia kuliko uhalisia. Kwa maneno mengine wewe mwenywe 'umejinyoa' ndevu kwa imani yako mwenyewe kwa vile nafsi yako daima imelilia matokeo hayo. Hakuna cha mchawi.
 
Mkuu kwa jinsi mimi nisivyo zipenda ndevu, ingenitokea hakika ningeshukuru sana!! Anyway, pole sana kwavile wewe unazihitaji na zimenyolewa bila ya ridhaa yako.

Jamani anayejua jawabu la tatizo hili amsaidie...
 
Mkuu kwa jinsi mimi nisivyo zipenda ndevu, ingenitokea hakika ningeshukuru sana!! Anyway, pole sana kwavile wewe unazihitaji na zimenyolewa bila ya ridhaa yako.

Jamani anayejua jawabu la tatizo hili amsaidie...

.
Ajisalimishe kwa Yesu. Huu ndio msaada uliokaribu nae kuliko chochote!
 
labda mkeo alitaka kukufanyia sapraiz akakunyoa.....shauri ya imani yako haba unadhani umenyolewa na mchawi...hakunaga hivo vitu

Sina mke Preta, yaani nimeamka tu nikakuta kuna kaduara ka kunyolewa tena kanang'ara kishenzi, sasa kama nilijinyoa kama unavyosema si zingeota? Mbona miezi sasa inakatika hazioti

kwa anayejua msaada anisaidie tafadhali
 
Ujue kile unachokiamini kinaweza kukutokea katika maisha. Kama daima umekuwa na wasiwasi wa kulogwa au kutendewa ushirikina na mtu, basi hayo ndo matokeo yake. Mategemeo/matarajio yako yamei-convince nafsi yako yote mpaka imeweza kukuathiri physically. Ni matokeo ya kisaikolojia kuliko uhalisia. Kwa maneno mengine wewe mwenywe 'umejinyoa' ndevu kwa imani yako mwenyewe kwa vile nafsi yako daima imelilia matokeo hayo. Hakuna cha mchawi.

Sikujinyoa kaka na huwa siweki wembe chumbani na nalala peke yangu, daima huwa nanyoa Saluni za kiume
sasa hii fasheni yangu ya ndevu imekuwa haikai vyema tena, mpaka naona aibu
Msaada tafadhali wana JF
 
halafu hilo duara la kunyolewa kama mtu katumia Bikari vile kunyoa yaani duara safi kabisa 360 degree
 
Sikujinyoa kaka na huwa siweki wembe chumbani na nalala peke yangu, daima huwa nanyoa Saluni za kiume
sasa hii fasheni yangu ya ndevu imekuwa haikai vyema tena, mpaka naona aibu
Msaada tafadhali wana JF
Hujanielewa katika bandiko langu. Rudia kusoma tena. Sidhani kama ni gumu japo ni la kisaikolojia/ kifalsafa kidogo na kiimani.
 
Sikujinyoa kaka na huwa siweki wembe chumbani na nalala peke yangu, daima huwa nanyoa Saluni za kiume
sasa hii fasheni yangu ya ndevu imekuwa haikai vyema tena, mpaka naona aibu
Msaada tafadhali wana JF
Usikimbilie kufikiri kuna vigagula vimekutembelea!
Kwa vile umesema unanyoa saluni jaribu sana kwenda hospitali.
Kuna fangasi zinazotoa mabaka kwenye ngozi na kula vinywelea.Mimi nomeona kitu kama hicho kwa jamaa yangu kichwani, alitibiwa na akapona kabisa.
 
Kijana maisha yako yapo vibaya fanya uwahi wataalamu haraka.
 
nenda ukaombewe na watumishi wa mungu upate amani!
ila mie nadhani umepata yale mashilingi..aina fulani ya fangasi...muone daktari!
 
Jamani nina tatizo kubwa kweli naombeni msaada kama kuna anayejua namna ya kutatua;

Ni hivi, mwezi wa tatu mwaka huu 2010 jumamosi moja niliamka asubuhi na kukuta sehemu ya ndevu zangu imenyolewa tena kipara hasa kinafanya kuwaka, nikajishangaa kwelikweli maana sijawahi kupata kisa kama hiki kabla.

Sasa huu ni mwezi wa saba unaisha ndevu hazijaota, nifanyeje ndevu ziote jamani mwenzenu!!!!

Msaada tafadhali wana JF.

:twitch:
sijaelewa.... ndevu imenyolewa, tena hazioti...

labda ziling'oka tu
 
Ushauri wangu mimi kwanza uhame maeneo hayo unayoishi.....
Ili uwe clear kujua ni ushirikina au hisia zako...
Halafu anza sala....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom