Wanayanga mtamkumbuka Hamisi Kiiza Diego

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,341
2,000
Kama kuna ujinga viongoziwa Yanga wanafanya nikutaka kumtema Hamisi Kiiza

Sitoshangaa bali sina mengi zaidiya

Mtamkumbuka Daima
 

Slim5

JF-Expert Member
Jan 7, 2014
25,519
2,000
Mkuu Yanga kumkumbuka Hamisi Kiiza "diego" sioni shida kwa vile hata leo Yanga bado wanawakumbuka Hamisi Gaga "Gagarino" rip, Lunyamila, Sahau Said Kambi - rip, Abubakar Salum Sr, Nemes, Mbuna, Salum Kabunda "Ninja", Pondamali, Juma Shaban, Method Mogella - rip, Nonda, Ngassa Sr, ni wengi tu mkuu @pdiddy!
 

omujubi

JF-Expert Member
Dec 6, 2011
4,154
2,000
tuna tatizo kwenye soka/michezo Tanzania. Kwa hiyo hata huo uwezo wa kumkumbuka mchezaji au mdau yeyote ni tatizo pia na ndio maana wangelikuwa na uwezo huo wa kukumbuka wasingelikuwa wanafanya wanayoyafanya!
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
46,341
2,000
tuna tatizo kwenye soka/michezo Tanzania. Kwa hiyo hata huo uwezo wa kumkumbuka mchezaji au mdau yeyote ni tatizo pia na ndio maana wangelikuwa na uwezo huo wa kukumbuka wasingelikuwa wanafanya wanayoyafanya!
Labda Pdidy
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom