Wanawake wenzangu mjifunze tofauti ya kupenda na kutamani | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wenzangu mjifunze tofauti ya kupenda na kutamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Natalia, Oct 17, 2012.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,504
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mimi mume wangu mzungu yaani watu kwenye Facebook simu na email wananiambia niwatafutie wazungu .hiyo ni tamaa .mzungu anahitaji mwanamke extremely understanding na anayempenda.hakuna kufake Kama mnavyofanya .love is a gift you can honestly give your partner ukitamani bila kupenda utaachwa.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Natalia bwana hebu usiwabanie wenzio bana alokwambia wao sio extremely understanding na wanapenda ni nani? We kama unaweza waunganishie madili, wakishindwa ni wao wenyewe. LOL.

    Hivi mapenzi ya siku hizi yamekuwaje jamani?
     
  3. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,975
    Likes Received: 1,352
    Trophy Points: 280
    Kwani utajuaje kuwa huyu ananipenda ...huyu ananitamani

    Indicators gani zitakufanya ugundue tofauti?

    Maana haya mambo ni ya moyoni zaidi; na ni ya kiimani.

    Inaweza kuwa rahisi kama anayekutamani atakuwa muwazi kwa kutumia maneno yake mwenyewe; mfano kusema 'nataka just one night stand' au tupast time ukipata mtu nakuruhusu uendelee..

    Tatizo linakuja kwa asiye kiri kwa mdomo wake; ambao ni wengi; au anayekwambia nakupenda...utajuaje kama ni kweli au anakudanganya?

     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,581
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 280
    Kutamani ni sehemu ya kupenda; sielewi kumpenda mtu bila kutamani kuwa naye!

    Hiyo ya wazungu, l am not interested.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,925
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    Ngoja Wake wa wazungu waje.....
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    be warned!

    Usijidai una mzungu kumbe ni wale mateja walokuja huku kwa 'recreation programs'

    mtu ana matatoo kama wa maua maua.

    Afu mipipi yao ya baridi kama umeingiliwa nyoka, i like them when served hot.

    Afu kitu pinkkkkkkkkk
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Mie niko extremely understanding na najua kuoenda. Hebu nitafutie mzungu basi jamani.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    una habari mateka ni mzungu??

     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,550
    Trophy Points: 280
    kumbe waswahili ndo hatuhitaji muwe 'extremely understanding'?
     
  10. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,402
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kongosho wewe unapenda mapigo gani kwani ?
     
  11. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,119
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    Natalia is back with a new syle,, wrong live natalia.. To be honest I real miss you during the torment.. Hoping you will drops more amazing threads as you done before....
     
  12. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ndio hapo sasa kwangu hili ni jipya mwe na ushamba wangu huu!!
    Natalia leo kanichooosha kanishoosha dadangu!
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    kwani wee umeonaje??

    Napenda mapigo ya Misri, unayajua??

     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,837
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe huyo mzungu hukumtamani? Si ulimtamani ndipo ukampenda kutokana na alivyo navyo.
     
  15. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,402
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ah mimi tena, hongera lakini..
     
  16. N

    Natalia JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,504
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mungu amenipa mume .kama bible inavyosema .je nyie
     
  17. N

    Natalia JF-Expert Member

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,504
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    If I see god today I will say "thank god for giving me a husband who loves me like the way god love the church " what about you kongosho what will you say
     
  18. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahaha Kongosho kumbe wadhungu pipi zao baridi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Natalia usiwabanie wenzio watafutie wazungu bana, mambo ya love baadaye.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    nitasema ' asante Mungu kwa kunipa afya ya akili'

    akili ikiugua kila litokalo kinywani ni mauza uza.

     
Loading...