indelible
JF-Expert Member
- May 2, 2015
- 652
- 301
Naamini mko poa,
Naomba nieleze kisa hiki ili kushibisha hoja yangu.Hakuna kitu kizuri kama juhudi au wema wako kuonekana,kukubaliwa na kuthaminiwa. Katika pita pita zangu za ulaji wa nyama mbichi (nimetumiatafsida) kwa kweli nimekula nyingi sana kabla sijaamua kuziacha.
Nilikuwa nacheza na za kishua yaani nyama imeenda shulebalaa. Tatizo la hizi nyama ni moja tu hazioni thamani ya kile unacho wezakukifanya kwao na kukipa thamani yake endapo tu siku moja utashindwa kutimizamaombi yao.Kuna ambazo nilikuwa radhi nisibaki na kitu mfukoni ilimradi kukiziridhisha.
lakini bwana wee ukikwama kidogo ni shida, mema yote yanatupwakapuni, kuna ambao hata mawasiliano yalikuwa yakuanza kubembelezana eti tu kwasababu nimeshindwa kumpa senti ndani ya siku alizokuwa anahitaji nazo. Hali hiiilinikwaza nikawa sina cha kufanya mpaka nilipo kata shauli.
Katika pita pita zangu hizo nikaamua kuanza kula za lowclass, hizi jamani hupati hata presha zinashukrani hizo balaa, yaaniukimtwangwa kilo wallah utalowanishwa kwa dua za heri kila kukicha.Utachinjiwa mpaka kuku, utapewa mahabati. Hizi sifa yake nyingine hazina michepuko mnyororo.
Kwamba weukiwa huna kitu eti zitakukimbia wapi hizi zinakupa moyo na hazina mizinga yakijinga. Haziombi magari wala vacation zinataka uwepo wako kwa muda wakoujipakulie mpaka utosheke. Kama hujajaribu anza leo…we anza hata na wale wanaotembea kilometa nyingi na masinia yao kichwani utaniambia.
Lete uzoefu wako, tusikie
Kwa sasa nimeokoka naabudu kanisa la TBL
Naomba nieleze kisa hiki ili kushibisha hoja yangu.Hakuna kitu kizuri kama juhudi au wema wako kuonekana,kukubaliwa na kuthaminiwa. Katika pita pita zangu za ulaji wa nyama mbichi (nimetumiatafsida) kwa kweli nimekula nyingi sana kabla sijaamua kuziacha.
Nilikuwa nacheza na za kishua yaani nyama imeenda shulebalaa. Tatizo la hizi nyama ni moja tu hazioni thamani ya kile unacho wezakukifanya kwao na kukipa thamani yake endapo tu siku moja utashindwa kutimizamaombi yao.Kuna ambazo nilikuwa radhi nisibaki na kitu mfukoni ilimradi kukiziridhisha.
lakini bwana wee ukikwama kidogo ni shida, mema yote yanatupwakapuni, kuna ambao hata mawasiliano yalikuwa yakuanza kubembelezana eti tu kwasababu nimeshindwa kumpa senti ndani ya siku alizokuwa anahitaji nazo. Hali hiiilinikwaza nikawa sina cha kufanya mpaka nilipo kata shauli.
Katika pita pita zangu hizo nikaamua kuanza kula za lowclass, hizi jamani hupati hata presha zinashukrani hizo balaa, yaaniukimtwangwa kilo wallah utalowanishwa kwa dua za heri kila kukicha.Utachinjiwa mpaka kuku, utapewa mahabati. Hizi sifa yake nyingine hazina michepuko mnyororo.
Kwamba weukiwa huna kitu eti zitakukimbia wapi hizi zinakupa moyo na hazina mizinga yakijinga. Haziombi magari wala vacation zinataka uwepo wako kwa muda wakoujipakulie mpaka utosheke. Kama hujajaribu anza leo…we anza hata na wale wanaotembea kilometa nyingi na masinia yao kichwani utaniambia.
Lete uzoefu wako, tusikie
Kwa sasa nimeokoka naabudu kanisa la TBL