Equation x
JF-Expert Member
- Sep 3, 2017
- 41,596
- 65,046
ha ha ha haFikiria mwanaume mwenye mzazi mtunakaji, katukanwa na mzazi toka kazaliwa. Huyu hata atukanwe na mwanae hatajali, kazoea kutukanwa.
ha ha ha haFikiria mwanaume mwenye mzazi mtunakaji, katukanwa na mzazi toka kazaliwa. Huyu hata atukanwe na mwanae hatajali, kazoea kutukanwa.
ha ha ha ha huwa kuna mipaka naye pia lazima aelewe,kama anajitambua atajua ni wapi na ni wakati gani wa kukuita majina ya namna hiyoKuita ivyo sio tabia nzuri ata kidogo maana itatokea siku ukaitwa jina bays mbele za watu ukaishia kuabika tu
ha ha ha ha huwa kuna mipaka naye pia lazima aelewe,kama anajitambua atajua ni wapi na ni wakati gani wa kukuita majina ya namna hiyo
ha ha ha ha ukimnyima uhuru utajikuta siku zote unapewa staili ya kifo cha mende maisha yako yote.Hahahahahshaha aya bhana
Kuna kaukweli hapa, kama unaishi kwa kuheshimiana sana na wife wako kuna mastaili huwez hata kujaribu kuombaha ha ha ha ukimnyima uhuru utajikuta siku zote unapewa staili ya kifo cha mende maisha yako yote.
ha ha ha ha ukimnyima uhuru utajikuta siku zote unapewa staili ya kifo cha mende maisha yako yote.
Ni kweli mtaheshimiana kwenye mambo ya msingi,kwenye tendo wote inabidi kuwa wahuni.Kuna kaukweli hapa, kama unaishi kwa kuheshimiana sana na wife wako kuna mastaili huwez hata kujaribu kuomba
Sent using Jamii Forums mobile app
ha ha ha mfano akikuita we bwege we muite we kUhuru anapewa lakini matusi
ha ha ha mfano akikuita we bwege we muite we k
ha ha ha ha ni kawaida tu ndio maana kila kampuni ina 'culture' yakeHuenda huyo mwanamke alikuwa anafanya kazi Tanesco. Dah! Kule, hakuna staha yeyote. Wao husema ati nguzo haisimami bila kutukanwa wala haitulii kwenye gari bila tusi. Ati hiyo ndo lugha ya kuiinua nguzo isimame. Huwezi amini, hata mtu na staha zake hujikuta anatukana tu
Happy new year mdogo wangu.
😂😂😂😂😂😂😂Duh, kwa iyo mkuu wife anakuita we msenge leta matako yako hapa na wewe unaenda? Bwege kweli wewe
Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli wewe jipuDuh, kwa iyo mkuu wife anakuita we msenge leta matako yako hapa na wewe unaenda? Bwege kweli wewe
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwakweli kuna sampuli nyingi sana za wanaumeDuh, kwa iyo mkuu wife anakuita we msenge leta matako yako hapa na wewe unaenda? Bwege kweli wewe
Sent using Jamii Forums mobile app