Wanawake Wenye matusi ya karibu.

Wanawake Wenye matusi ya karibu.

Nimewah kuwa karibu na coupe moja ambayo Mwanamke alikuwa na matusi ya karibu aisee... "sjui kwa kuwa alikuwa mlevi?? Maana (ashakhum sio matusi) wanawake wengi walevi ni wataalamu wa kubwatuka" lakini licha kwamba si kila siku alikuwa anakunywa.. Hata alipokuwa Mzima bila kilevi (ukizingatia ni mfanyakaz wa taasisi yenye heshima tu) Ilikuwa ni kawaida kwake kumjibu jamaa ake "we msenge nn?? we fala nini?? Toa matako yako hapa.. hata akipigiwa simu lazima abwagize na tusi.


Aina hii ya Mwanamke mi ilikuwa inanishangaza, licha ya kuwa Walikuwa wanapendana vizuri tu..

Sjui kama kuna Mwanaume anapenda kutukanwa hata kwa utani.. Kwangu isingeweza kukubalika.. Sjui kwenu wakuu!!

Sent using Jamii Forums mobile app
Hii nimeona kwa dem mmoja nimejuana nae juzi kati tu,baada kuzoeana akaanza maneno kma nyama wee.


Wallah alinishinda hta kua rafiki na yeye nikaamua kupita zangu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Aiseee bora akuheshimu sio kukutukana ovyo ovyo mwisho wa siku atakuita majina ya ajabu ajabu
ha ha ha ha inategemea kwa mfano sisi wanywa pombe unaweza kumuita,we mala.ya wakati si mala.ya ila ni aina fulani ya kumuweka karibu.
 
Fikiria mwanaume mwenye mzazi mtunakaji, katukanwa na mzazi toka kazaliwa. Huyu hata atukanwe na mwanae hatajali, kazoea kutukanwa.
 
Kuita ivyo sio tabia nzuri ata kidogo maana itatokea siku ukaitwa jina bays mbele za watu ukaishia kuabika tu
ha ha ha ha inategemea kwa mfano sisi wanywa pombe unaweza kumuita,we mala.ya wakati si mala.ya ila ni aina fulani ya kumuweka karibu.
 
Back
Top Bottom