Wanawake wenye 'A'

M.E.M.A

JF-Expert Member
Jul 27, 2013
1,378
0
Wanawake ambao majina yao ya kwanza yana anza na herufi 'A'..wanatajwa kuwa ni wazuri zaidi, wana akili sana, na wanaishi kwa muda mrefu zaidi.

Sasa hebu nihakikishieni hili kwa kuniambia kati ya makundi haya hapa ni nani wenye sifa tajwa hapo? shansire, DEMBA, Valentina, Mamndenyi@ Ladydoctor, Heaven on Earth, Ladymasa

na Aniv, Amarula(I hope yupo), anjela, Atupwele, anna, aneth

Source: Kwa hisani ya watu wa Marekani.
 
Last edited by a moderator:

DEMBA

JF-Expert Member
May 10, 2012
8,443
2,000
we M.E.M.A ina maana sie ambao majina hayaanzii na A hatuna akili na tunakufa mapema?
 
Last edited by a moderator:

Excel

JF-Expert Member
Jul 8, 2011
18,942
2,000
Yenye herufi "a" hata liwe
Kati na mwisho. Mimi naona wanakuwa wazuri sana

hapo naona umeokoa wengi sana mkuu!!

sisi tunataka credit iende kwa wanaoanzia na herufi A tu!!

otherwise majina mengi sana hasa ya kibantu huwa yana herufi a ndani!
 

M.E.M.A

JF-Expert Member
Jul 27, 2013
1,378
0
Yenye herufi "a" hata liwe
Kati na mwisho. Mimi naona wanakuwa wazuri sana

we M.E.M.A ina maana sie ambao majina hayaanzii na A hatuna akili na tunakufa mapema?

Hahaha..kama una mashaka vile. mnyepe kajaribu kupoza utafiti hapo. DEMBA wewe yako angalau imetokea mwisho..kwa hiyo uzuri unao..ila hizo sifa nyinginezo ...mmmh

**Husein Bolt was here....**
 
Last edited by a moderator:

M.E.M.A

JF-Expert Member
Jul 27, 2013
1,378
0
hapo kidogo umetutia moyo

Hamna kitu hapo. 'A' ndio inatakiwa ianze. Sasa wewe unaanza na L kisha ndio A...halafu D...mbaya zaidi ndio unamalizia na Y..yaani karibu na mkiani kabisaa. Ngoja nishangae kichaga...(chaaa)
 

M.E.M.A

JF-Expert Member
Jul 27, 2013
1,378
0
siku hizi utamu unaanza na A?

mi nikajua ni K K tu!

Mkuu hapa utamu hauhusiki. Hapa ni akili, uzuri na maisha marefu. Ila hii ni kweli. Ushawahi kukutana na Amina, Anjela/Angela, au Anita mbaya?
 

M.E.M.A

JF-Expert Member
Jul 27, 2013
1,378
0
Mi sijaelewa,naomba urudie. Tehe tehe

Nasema hiviii...utafiti unaonesha kuwa wanawake wenye majina ya kwanza yanayoanza na herufi A wanatajwa kuwa ni wazuri zaidi, wana akili sana na wanaishi muda mrefu zaidi. Pole sana ewe mwenye V Valentina
 
Last edited by a moderator:

Valentina

JF-Expert Member
Oct 12, 2013
22,378
2,000
Nasema hiviii...utafiti unaonesha kuwa wanawake wenye majina ya kwanza yanayoanza na herufi A wanatajwa kuwa ni wazuri zaidi, wana akili sana na wanaishi muda mrefu zaidi. Pole sana ewe mwenye V Valentina

Mweee... ngoja nibadilishe
 
Last edited by a moderator:

Judgement

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
10,328
1,225
Mi sijaelewa,naomba urudie. Tehe tehe

Kwanza wewe Valentina unapashwa uringe!
Wala usisumbuke na kutafuta kujipendekeza hapa!
Hivi unajifanya initial ya jinalo "v" ndiyo initial ya Tunda lihangakiwalo na kila Mwanaume ? V si ndo ina run dunia !
Uwongo ?
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom