Wanawake wengine hawana shukrani kabisa, sijui wakoje

Wanawake wengine hawana shukrani kabisa, sijui wakoje

stritglow

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2018
Posts
622
Reaction score
1,759
Mtu unaamua kufanya something nice for your girl, unamfanyia na surprise kabisa. Lakini reaction yake sasa, unaweza ukajuta. People need to be appreciative.




 
Mm sinunui zawad kwa kubwa kwa mwanamke asiye mke wangu,never....na kama nikimnunulia hata VITS akaonyesha such response mapema tu nakauza kimyakimya napata hela ya bia,maisha ya kupanda daladala kwake yanaendelea
 
Amesema hicho sio anachokitaka. Nadhani kipo anachokitaka. Na hilo ndio kosa kubwa la mwanaume kutokujua mwenza anataka nini na kudhani kwamba pesa na zawadi za thamani kubwa vitamfanya akupende zaidi.
Hata kama.. angetakiwa atambue jitihada za mpenzi wake basi. Hiyo inampa hata moyo wa kuendelea. Co kidomo juu juu unadhan huyo bwana atapata moyo wa kununua tena?
 
[emoji3][emoji3][emoji3] kwa kilichotokea lazima baada ya pale jamaa ajiongeze aiseee.
Mm ningekuwa mchiz ... hapo ndio mwisho wa mahusiano. Kuna wenzake wengi wangeshukuru na kufurahi lakin yeye anaelta nyodo.
Mm ningechukua gari naenda nalo na talaka juu.. halaf tuone hizo nyodo atampelekea nani
 
alichofanyiwa mtoa mada ni zaidi ya hasara ya ww1
 
Daaah. Jamaani.

Ila ndio mjifunzage jamaani kujua nini tunapenda kwa kweli maana waeza kuta anataka PASSO.

[emoji125]‍♂️[emoji125]‍♂️[emoji125]‍♂️[emoji125]‍♂️[emoji125]‍♂️
Wanawake wengine wanakatisha tamaa machiz masela. Wanawakatisha tamaa kabisa yaan.. unajua mwanaume kujipinda mpaka unanunua gar c mchezo..
Then unamletea babe hata asante hana badala yake analeta nyodo..
Niseme kwa kweli mm ningemtema hapo hapo na gar langu nasepa nalo shenz
 
Back
Top Bottom