Wanawake wengi wenye age btn 18yrs-28yrs wana bikra za makuti..!?!

Wanawake wengi wenye age btn 18yrs-28yrs wana bikra za makuti..!?!

Ha ha haaaaaa et TUKUYU!jamani oooops me hoi! mktj unakujua tukuyu-mby nn?au? Dada Ennie pole mama.
 
Kwa kweli umefanya usiku wangu nitabasamu...mweeee umeandika kwa hasira kweli
 
ha ha ha ha ... nmecheka sana ,,,, kujikubali ni safi sana maisha ya kuigiza ndo nini? kuteseka kukosa raha kisa nimridhishe mwingine kweli kuna wanadamu wana kazi ya ziada humu duniani.............. kukuta bwawa na kukuta kimebana raha ipo pale pale kwa mwanaume ni pale tu anapokojoa.... sasa sijui ikiwa bwawa waaume hakojoi au?
 
ha ha ha ha ... nmecheka sana ,,,, kujikubali ni safi sana maisha ya kuigiza ndo nini? kuteseka kukosa raha kisa nimridhishe mwingine kweli kuna wanadamu wana kazi ya ziada humu duniani.............. kukuta bwawa na kukuta kimebana raha ipo pale pale kwa mwanaume ni pale tu anapokojoa.... sasa sijui ikiwa bwawa waaume hakojoi au?

kukojoa unakojoa ila kero inakuja pale bwawa linapo tema harufu mbaya na zile kelele za fokoo..fokoo..fokoo kama una panda mpunga majarubani bna.? Kero tupu.
 
kukojoa unakojoa ila kero inakuja pale bwawa linapo tema harufu mbaya na zile kelele za fokoo..fokoo..fokoo kama una panda mpunga majarubani bna.? Kero tupu.

We jamaa ningewish nikuone hakyamama
 
kukojoa unakojoa ila kero inakuja pale bwawa linapo tema harufu mbaya na zile kelele za fokoo..fokoo..fokoo kama una panda mpunga majarubani bna.? Kero tupu.

weunataka kitu mnato sasa si ndo wanazitafuta izo mnato ili kusilie fokoo fokoo.......... kuna mabwawa mengine hayana harufu alafu unaweza kutana na mnato ukaingiza tu hiyo harufu utafikiria unazibua karo lilioziba kwa mda mrefu,,,,,, bwana hizi uchi ziache tu bwana ukidiscuss utashindwa kugonga kabisa,,,
 
baelezee baelezee.....dada umewapa makavu laivu, safi sana.....wamezidi kukariri....wao huwa haijalishi kifanyio kikikukuruka hata akiwa 15 yrs ila kwa sie ndo wanakomaa na bikra! sasa hao uliowapitia wote kabla ya kuamua kuoa ulifikiri nao hawatakuja kuwa wake za watu halafu wanaume wenzako wakaulizia bikra? acheni hizo bwana!
ndio mkome na huo ulimbukeni wenu, mtadanganywa sana......., wewe umengonoka wee miaka nenda rudi hadi kifanyio kimepayuka, halafu eti unataka bikra origino, haaaaa utaipata wapi?
 
Duh aisee una hasira, sasa hiyo imekutokea wewe ama vip naona unatoa on-hand xperience

mkuu nilipitia miaka mingi sana hayo majanga,nika tuliza akili nikiwa na uzoefu tosha,saizi nikiwaona vijana wana lalamila juu ya mapenzi nawanea huruma sana,ila ndo life wacha wajifunze,ila hawa wenzetu uongo wa brand zao umezidi bna.
 
BIKRA NYINGI
FEKI....WANAUME
MSIKUBALI KUIBIWA

kuweni makini sana na mademu zenu,wengi wao wa
na Bikra fekiiii...

Wanawake
wana mbinu nyingi sana
za kumuingiza mwanaume kingi,ndoa
imekuwa mtihani mgumu sana
kwao,wanafanya kila
balaa ili wakuchote akili
uingie kingi, uoe garasaaaa....

Ukiacha hawa wengne
ambao wameamua kuwa
Washirikina kwa kwenda
kwa Waganga na kupewa
dawa za
kukukamata,kuna hawa
wanawake ambao
wametumika kama
Bajaj za kawe ukwamani,wakikuona umekaa
dizaini ya muoaji halafu
una hela,utapigwa tukio
mpaka ushangaeee....

Atajifanya descent na
hajui kitu,atasingizia yeye
bikira au amefanya mara
moja tuuu.... Lol...

Siku ya kufanya Mapenzi
kila ukimshika anapiga
kelele za kuzuga
anaumiaaaa...,teh teh teh... Wanawake wana mambooo....

ukishika nywele
analia...ukimgusa kifua
anapiga yowe kama
anakeketwa,ukianza
kuzama/kula tukuyu ndo balaaa
kabisa,unaweza kudhani
uko kwenye Msiba wa
Kinyakyusa....
Utasikia
"taratibuuu,unaniumizaaa,yalaaa naumiaaaa..."

utafinywa wee,utasukumwa
kama vile ndo
unaitoa...,kumbe walaaa kitu from pyoyang ichoo.!!! Period..

Mtu mzima unachotwa
akili kumbe mwenzio
kabla hajaja amekamulia
Ndimuu weee..,mchanganyiko wa ma
parachichi na tikiti
maji..,Sabuni ya Kaisiki na
Vim ya kuondolea harufu
chooni... Duuuhh...

Ukigusa unahisi
bikira kumbe
walaaa,umetegwa...
Hawaruhusu uingize
kidole kwenye tukuyu/papuchi yake
hata kwa dawa...kwani lazima
utagundua mchezo bna...

Dawa yao
unakaa na beseni,akizuga
unamwagia maji pale
juuu,litatoka vumbi
hujawahi kuona hata
kwenye stoo yenu ya
kuku wa mayai...

JIHADHARI na hizi bikira
za makutiii ziko nyingi kitaa...!!

Ni mimi Ph-25 mwenye hasira kuu

Jiulize ww mwenyewe bikra ? Wale unaogonga waolewe na nani ?
Tafakari ...km vp acha kugonga ukute bikra original
 
Last edited by a moderator:
weunataka kitu mnato sasa si ndo wanazitafuta izo mnato ili kusilie fokoo fokoo.......... kuna mabwawa mengine hayana harufu alafu unaweza kutana na mnato ukaingiza tu hiyo harufu utafikiria unazibua karo lilioziba kwa mda mrefu,,,,,, bwana hizi uchi ziache tu bwana ukidiscuss utashindwa kugonga kabisa,,,

teh teh kwai nawe unasadiki tubambikiwe bikra fake.? Tatizo nyingne zinatoa harufu kama ng'onda.. Wazisafishe bna.
 
ha ha ha ha ... nmecheka sana ,,,, kujikubali ni safi sana maisha ya kuigiza ndo nini? kuteseka kukosa raha kisa nimridhishe mwingine kweli kuna wanadamu wana kazi ya ziada humu duniani.............. kukuta bwawa na kukuta kimebana raha ipo pale pale kwa mwanaume ni pale tu anapokojoa.... sasa sijui ikiwa bwawa waaume hakojoi au?

inaonekana wewe ni mjuzi wa mambo .... umenena vema
 
Jiulize ww mwenyewe bikra ? Wale unaogonga waolewe na nani ?
Tafakari ...km vp acha kugonga ukute bikra original

mkuu nitake radhi kidogo tangulini mwanaume anakua bikra.?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom