Ph-25
JF-Expert Member
- Nov 19, 2012
- 1,159
- 540
BIKRA NYINGI
FEKI....WANAUME
MSIKUBALI KUIBIWA
kuweni makini sana na mademu zenu,wengi wao wa
na Bikra fekiiii...
Wanawake
wana mbinu nyingi sana
za kumuingiza mwanaume kingi,ndoa
imekuwa mtihani mgumu sana
kwao,wanafanya kila
balaa ili wakuchote akili
uingie kingi, uoe garasaaaa....
Ukiacha hawa wengne
ambao wameamua kuwa
Washirikina kwa kwenda
kwa Waganga na kupewa
dawa za
kukukamata,kuna hawa
wanawake ambao
wametumika kama
Bajaj za kawe ukwamani,wakikuona umekaa
dizaini ya muoaji halafu
una hela,utapigwa tukio
mpaka ushangaeee....
Atajifanya descent na
hajui kitu,atasingizia yeye
bikira au amefanya mara
moja tuuu.... Lol...
Siku ya kufanya Mapenzi
kila ukimshika anapiga
kelele za kuzuga
anaumiaaaa...,teh teh teh... Wanawake wana mambooo....
ukishika nywele
analia...ukimgusa kifua
anapiga yowe kama
anakeketwa,ukianza
kuzama/kula tukuyu ndo balaaa
kabisa,unaweza kudhani
uko kwenye Msiba wa
Kinyakyusa....
Utasikia
"taratibuuu,unaniumizaaa,yalaaa naumiaaaa..."
utafinywa wee,utasukumwa
kama vile ndo
unaitoa...,kumbe walaaa kitu from pyoyang ichoo.!!! Period..
Mtu mzima unachotwa
akili kumbe mwenzio
kabla hajaja amekamulia
Ndimuu weee..,mchanganyiko wa ma
parachichi na tikiti
maji..,Sabuni ya Kaisiki na
Vim ya kuondolea harufu
chooni... Duuuhh...
Ukigusa unahisi
bikira kumbe
walaaa,umetegwa...
Hawaruhusu uingize
kidole kwenye tukuyu/papuchi yake
hata kwa dawa...kwani lazima
utagundua mchezo bna...
Dawa yao
unakaa na beseni,akizuga
unamwagia maji pale
juuu,litatoka vumbi
hujawahi kuona hata
kwenye stoo yenu ya
kuku wa mayai...
JIHADHARI na hizi bikira
za makutiii ziko nyingi kitaa...!!
Ni mimi Ph-25 mwenye hasira kuu
FEKI....WANAUME
MSIKUBALI KUIBIWA
kuweni makini sana na mademu zenu,wengi wao wa
na Bikra fekiiii...
Wanawake
wana mbinu nyingi sana
za kumuingiza mwanaume kingi,ndoa
imekuwa mtihani mgumu sana
kwao,wanafanya kila
balaa ili wakuchote akili
uingie kingi, uoe garasaaaa....
Ukiacha hawa wengne
ambao wameamua kuwa
Washirikina kwa kwenda
kwa Waganga na kupewa
dawa za
kukukamata,kuna hawa
wanawake ambao
wametumika kama
Bajaj za kawe ukwamani,wakikuona umekaa
dizaini ya muoaji halafu
una hela,utapigwa tukio
mpaka ushangaeee....
Atajifanya descent na
hajui kitu,atasingizia yeye
bikira au amefanya mara
moja tuuu.... Lol...
Siku ya kufanya Mapenzi
kila ukimshika anapiga
kelele za kuzuga
anaumiaaaa...,teh teh teh... Wanawake wana mambooo....
ukishika nywele
analia...ukimgusa kifua
anapiga yowe kama
anakeketwa,ukianza
kuzama/kula tukuyu ndo balaaa
kabisa,unaweza kudhani
uko kwenye Msiba wa
Kinyakyusa....
Utasikia
"taratibuuu,unaniumizaaa,yalaaa naumiaaaa..."
utafinywa wee,utasukumwa
kama vile ndo
unaitoa...,kumbe walaaa kitu from pyoyang ichoo.!!! Period..
Mtu mzima unachotwa
akili kumbe mwenzio
kabla hajaja amekamulia
Ndimuu weee..,mchanganyiko wa ma
parachichi na tikiti
maji..,Sabuni ya Kaisiki na
Vim ya kuondolea harufu
chooni... Duuuhh...
Ukigusa unahisi
bikira kumbe
walaaa,umetegwa...
Hawaruhusu uingize
kidole kwenye tukuyu/papuchi yake
hata kwa dawa...kwani lazima
utagundua mchezo bna...
Dawa yao
unakaa na beseni,akizuga
unamwagia maji pale
juuu,litatoka vumbi
hujawahi kuona hata
kwenye stoo yenu ya
kuku wa mayai...
JIHADHARI na hizi bikira
za makutiii ziko nyingi kitaa...!!
Ni mimi Ph-25 mwenye hasira kuu
Last edited by a moderator: