Wanawake wengi wenye age btn 18yrs-28yrs wana bikra za makuti..!?!

Wanawake wengi wenye age btn 18yrs-28yrs wana bikra za makuti..!?!

Ph-25

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2012
Posts
1,159
Reaction score
540
BIKRA NYINGI
FEKI....WANAUME
MSIKUBALI KUIBIWA

kuweni makini sana na mademu zenu,wengi wao wa
na Bikra fekiiii...

Wanawake
wana mbinu nyingi sana
za kumuingiza mwanaume kingi,ndoa
imekuwa mtihani mgumu sana
kwao,wanafanya kila
balaa ili wakuchote akili
uingie kingi, uoe garasaaaa....

Ukiacha hawa wengne
ambao wameamua kuwa
Washirikina kwa kwenda
kwa Waganga na kupewa
dawa za
kukukamata,kuna hawa
wanawake ambao
wametumika kama
Bajaj za kawe ukwamani,wakikuona umekaa
dizaini ya muoaji halafu
una hela,utapigwa tukio
mpaka ushangaeee....

Atajifanya descent na
hajui kitu,atasingizia yeye
bikira au amefanya mara
moja tuuu.... Lol...

Siku ya kufanya Mapenzi
kila ukimshika anapiga
kelele za kuzuga
anaumiaaaa...,teh teh teh... Wanawake wana mambooo....

ukishika nywele
analia...ukimgusa kifua
anapiga yowe kama
anakeketwa,ukianza
kuzama/kula tukuyu ndo balaaa
kabisa,unaweza kudhani
uko kwenye Msiba wa
Kinyakyusa....
Utasikia
"taratibuuu,unaniumizaaa,yalaaa naumiaaaa..."

utafinywa wee,utasukumwa
kama vile ndo
unaitoa...,kumbe walaaa kitu from pyoyang ichoo.!!! Period..

Mtu mzima unachotwa
akili kumbe mwenzio
kabla hajaja amekamulia
Ndimuu weee..,mchanganyiko wa ma
parachichi na tikiti
maji..,Sabuni ya Kaisiki na
Vim ya kuondolea harufu
chooni... Duuuhh...

Ukigusa unahisi
bikira kumbe
walaaa,umetegwa...
Hawaruhusu uingize
kidole kwenye tukuyu/papuchi yake
hata kwa dawa...kwani lazima
utagundua mchezo bna...

Dawa yao
unakaa na beseni,akizuga
unamwagia maji pale
juuu,litatoka vumbi
hujawahi kuona hata
kwenye stoo yenu ya
kuku wa mayai...

JIHADHARI na hizi bikira
za makutiii ziko nyingi kitaa...!!

Ni mimi Ph-25 mwenye hasira kuu
 
Last edited by a moderator:
una hasira kuu ya nini Ph-25 ??
Au Zanzi!?
 
Last edited by a moderator:
una hasira kuu ya nini Ph-25 ??
Au Zanzi!?

mkuu washkaji wengi wana bambikiwa bikra za makuti bna,arafu wana dada wanajigamba kua wamewaweza kumbe bikra yenyewe kama wali wa maua.
 
Last edited by a moderator:
Hivi kitakwimu, kati ya wanaume na wanawake ni kina nani hurubuni sana linapokuja suala la ndoa???
 
Pole kwa masahibu kaka loh, walikuweza kweli jinsi ulivyosimulia kwa hasira na nukta kwa nukta umetufunza kitu hahahahahaha......... okay
 
Sasa huo mchanganyiko wa Limao,kaisiki,parachichi,tikiti n brabra dudu haiwezi katika kweli

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Utasema yy ndo alijaribu yote hayo. Umeyataka mwenyewe pole
 
Hahahahaaa!
Mwendio ke kuwa bikra tu, bado hajanishawishi nimuoe!
Kwaiyo yeye kama ataweka ya makuti, ya bati or original, mimi nabandua hivyo hivyo! Kama sitaki kumuoa sioi!!!!!!! Bikra kitu gani hata ....... anayo!
 
HAHAHAHHA, umefanya usiku wangu uwe mfupi, nadhan zimebaki nusu ya tigo tu kwa wenye umri huo ndo bikra. kuna kadada fulani miaka fulan iliyopita alikuwa katoka ku-graduate tu, mara kanibambia mie bikra, akanizungusha weeee, nikasema leo niijue bikra ya 24 graduate. siku ya mzigo SMG ilipita kama mbio za formula one!! mjini hapa nikaambiwa ilitolewa na bicycle huko kwao kijijini. wizi mtupu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom