Wanawake wengi wenye age btn 18yrs-28yrs wana bikra za makuti..!?!

Wanawake wengi wenye age btn 18yrs-28yrs wana bikra za makuti..!?!

Kwani bikra kitu gani bhana mambo ya kuanza
Kuhangaika na makelele ya naumi naumia ndo nini khaaaa.
 
HAHAHAHHA, umefanya usiku wangu uwe mfupi, nadhan zimebaki nusu ya tigo tu kwa wenye umri huo ndo bikra. kuna kadada fulani miaka fulan iliyopita alikuwa katoka ku-graduate tu, mara kanibambia mie bikra, akanizungusha weeee, nikasema leo niijue bikra ya 24 graduate. siku ya mzigo SMG ilipita kama mbio za formula one!! mjini hapa nikaambiwa ilitolewa na bicycle huko kwao kijijini. wizi mtupu

kie kie kie pole sana mkuu
 
  • Thanks
Reactions: keh
Kabla ya kujiuliza kama bikra ni hivi au vile
Jiulize kwanza unaitaka bikra ili iweje?

Isije kuwa unaitaka bikra kwa sababu ipo tu!
 
Kabla ya kujiuliza kama bikra ni hivi au vile
Jiulize kwanza unaitaka bikra ili iweje?

Isije kuwa unaitaka bikra kwa sababu ipo tu!

mkuu hakuna anaesema anataka bikra kwa sasa,bali hawa wenzutu wamechukulia kigezo cha kua na bikra ndio sababu ya kuwaingiza kingi wanaume... Ndo mana mh Ph-25 katoa angalizo ktk bandiko lake.
 
Last edited by a moderator:
Ni vizuri kwamba hatuonani,kuna vitu ukisoma unatamani umuone aliyeandika umtandike japo makofi mawili tu akili imkae sawa

teh teh teh wee ningekupa mziki zaidi ya wa chadema na zito.
 
ndio mkome na huo ulimbukeni wenu, mtadanganywa sana......., wewe umengonoka wee miaka nenda rudi hadi kifanyio kimepayuka, halafu eti unataka bikra origino, haaaaa utaipata wapi?

kwaio ndo mana mna tu bambikia za malimao na shabu.?
 
Sasa huo mchanganyiko wa Limao,kaisiki,parachichi,tikiti n brabra dudu haiwezi katika kweli

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

mkuu io ni hatari utazani kachumbali bna.
 
ahaaaaa bas ngoja nizitafute za under 17 ndio orijino. ndio maana hata yule jamaa yangu a.k.a Kap..ya alienda kwa 16
 
ahaaaaa bas ngoja nizitafute za under 17 ndio orijino. ndio maana hata yule jamaa yangu a.k.a Kap..ya alienda kwa 16

mkuu kapuya aliruka stage yule ndo mana anaonesha makucha yake saizi.
 
wengine zetu ni original bana, usituharibie hapa.
 
Teh teh teh wengi wao hata hawawakumbuki walio watoa bikra,hapa ndo unajua jinsi walivyo kubuhu kwa mikuyatiii yerewiiiiii
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom