Wanawake wengi wenye age btn 18yrs-28yrs wana bikra za makuti..!?!

Wanawake wengi wenye age btn 18yrs-28yrs wana bikra za makuti..!?!

hii topic wadada wengi wanaoneshwa kukerwa nayo sijui hata ni kwanini😀
 
weunataka kitu mnato sasa si ndo wanazitafuta izo mnato ili kusilie fokoo fokoo.......... kuna mabwawa mengine hayana harufu alafu unaweza kutana na mnato ukaingiza tu hiyo harufu utafikiria unazibua karo lilioziba kwa mda mrefu,,,,,, bwana hizi uchi ziache tu bwana ukidiscuss utashindwa kugonga kabisa,,,

hahahah. miss chagga ni wewe.....?
 
Last edited by a moderator:
Mm sitaki bikira kwa kuwa sipendi kuparuriwa makucha na kung'atwa wakati wa kuitoa.
 
baelezee baelezee.....dada umewapa makavu laivu, safi sana.....wamezidi kukariri....wao huwa haijalishi kifanyio kikikukuruka hata akiwa 15 yrs ila kwa sie ndo wanakomaa na bikra! sasa hao uliowapitia wote kabla ya kuamua kuoa ulifikiri nao hawatakuja kuwa wake za watu halafu wanaume wenzako wakaulizia bikra? acheni hizo bwana!
mi nashangaa sana kwa kweli, mwanamke anakuwa kama jalala sasa.
 
Hivi kitakwimu, kati ya wanaume na wanawake ni kina nani hurubuni sana linapokuja suala la ndoa???

Wanaume wanaongoza kwa kurubun,akimtaman mwanamke atakuja na gia ya ndoa kumbe anamke na watoto
 
LOL, naona kama aliuziwa mbuzi kwenye gunia, hicho kilio sio cha bure..........uki hesabu garama ya fedha!!!, muda alio ngojea !!!, matayarisho yooote.....LAZIMA UWE NA HASIRA HIO!!!!!
 
Loh mie napita tu. Wala sijawahi kuiona sijui sina bahati?. Maana kupata mwenye nayo pia ni bahati mie nafikiri hivyo maana wezi wamezidi siku hizi. Ujaanja mwiiingi ukiingia loh wazamishwa! Chezea mjini,!!
 
Loh mie napita tu. Wala sijawahi kuiona sijui sina bahati?. Maana kupata mwenye nayo pia ni bahati mie nafikiri hivyo maana wezi wamezidi siku hizi. Ujaanja mwiiingi ukiingia loh wazamishwa! Chezea mjini,!!

wezi kweli kweli mkuu.
 
Sasa wewe upewe hiyo bikira orijino una nini, umemlipia Mahali labda mpaka unakaa unalalamikia mchina? Tena shukuru kajaribu kukuondolea msongo wa mawazo kuhusu performance n.k. mbona wewe sio bikira na Hakuna anayekuuliza
 
Sasa wewe upewe hiyo bikira orijino una nini, umemlipia Mahali labda mpaka unakaa unalalamikia mchina? Tena shukuru kajaribu kukuondolea msongo wa mawazo kuhusu performance n.k. mbona wewe sio bikira na Hakuna anayekuuliza

acha ujinga wewe bikra kwa mwanaume inakaa wapi.?
 
..,Sabuni ya Kaisiki na
Vim ya kuondolea harufu
chooni... Duuuhh...

:smile-big::smile-big::smile-big:
 
BIKRA NYINGI
FEKI....WANAUME
MSIKUBALI KUIBIWA

kuweni makini sana na mademu zenu,wengi wao wa
na Bikra fekiiii...

Wanawake
wana mbinu nyingi sana
za kumuingiza mwanaume kingi,ndoa
imekuwa mtihani mgumu sana
kwao,wanafanya kila
balaa ili wakuchote akili
uingie kingi, uoe garasaaaa....

Ukiacha hawa wengne
ambao wameamua kuwa
Washirikina kwa kwenda
kwa Waganga na kupewa
dawa za
kukukamata,kuna hawa
wanawake ambao
wametumika kama
Bajaj za kawe ukwamani,wakikuona umekaa
dizaini ya muoaji halafu
una hela,utapigwa tukio
mpaka ushangaeee....

Atajifanya descent na
hajui kitu,atasingizia yeye
bikira au amefanya mara
moja tuuu.... Lol...

Siku ya kufanya Mapenzi
kila ukimshika anapiga
kelele za kuzuga
anaumiaaaa...,teh teh teh... Wanawake wana mambooo....

ukishika nywele
analia...ukimgusa kifua
anapiga yowe kama
anakeketwa,ukianza
kuzama/kula tukuyu ndo balaaa
kabisa,unaweza kudhani
uko kwenye Msiba wa
Kinyakyusa....
Utasikia
"taratibuuu,unaniumizaaa,yalaaa naumiaaaa..."

utafinywa wee,utasukumwa
kama vile ndo
unaitoa...,kumbe walaaa kitu from pyoyang ichoo.!!! Period..

Mtu mzima unachotwa
akili kumbe mwenzio
kabla hajaja amekamulia
Ndimuu weee..,mchanganyiko wa ma
parachichi na tikiti
maji..,Sabuni ya Kaisiki na
Vim ya kuondolea harufu
chooni... Duuuhh...

Ukigusa unahisi
bikira kumbe
walaaa,umetegwa...
Hawaruhusu uingize
kidole kwenye tukuyu/papuchi yake
hata kwa dawa...kwani lazima
utagundua mchezo bna...

Dawa yao
unakaa na beseni,akizuga
unamwagia maji pale
juuu,litatoka vumbi
hujawahi kuona hata
kwenye stoo yenu ya
kuku wa mayai...

JIHADHARI na hizi bikira
za makutiii ziko nyingi kitaa...!!

Ni mimi Ph-25 mwenye hasira kuu
Your song has no chorus....
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom