Wanawake wengi wanaotafta wanaume mitandaoni hua ni reject.

Wanawake wengi wanaotafta wanaume mitandaoni hua ni reject.

Mkuu una maneno makali kinomanoma 🤣🤣🤣eti reject daah[emoji28]
 
Mtoa mada kama vigezo huna uckacrke... Ni hali ya maisha...
Sent using Jamii Forums mobile app
Vigezo ninavyo. Tatizo ni pale mtu anapotaka vigezo vikubwa wakati yeye hata hata kigezo kimoja cha kuzugia basi angalau kubalance na mtu anaemtaka.

Unakuta mtu amelingana juu hadi chini kama chupa ya chai, amenenepeana kama funza.
 
Mapenzi hayana vigezo ukiona mtu anavigezo 100,000/= huyo hafai, yaani chura atake kuolewa na boko inawezekana kweli?
 
Sasa si choice yake mkuu, tatizo humu jf watu huweka high expectations sasa ikifika mda wa kuonana wote wanakimbiana, nyie vinara wa kusema wadada, in short humu jf kuna watu wa kawaida si wanaume, wala wanawake. Mie huku na marafiki tunaheshiama mno hzo appearance ni wazinzi huzi tafta. Hafu uzuri wa gari ni engine eeeh

Sent using Jamii Forums mobile app
Nani ka kwambia uzuri wa gari ni engine mkuu[emoji1]
 
Vigezo ninavyo. Tatizo ni pale mtu anapotaka vigezo vikubwa wakati yeye hata hata kigezo kimoja cha kuzugia basi angalau kubalance na mtu anaemtaka.

Unakuta mtu amelingana juu hadi chini kama chupa ya chai, amenenepeana kama funza.
Sema nawe mkuu unamaneno ya shombo Sana taharabu nyingi Kama upo kwenye kitchen part bana[emoji1] [emoji1] , aya ayo yanawatosha kwa leo.
 
[emoji134][emoji134][emoji134][emoji134][emoji134]
Sasa reject ukabebane na reject mwenzio product itakuwaje[emoji134][emoji134][emoji134]
Angalau tunadilute jamani.
Lol..! You made my day.
 
Vigezo ninavyo. Tatizo ni pale mtu anapotaka vigezo vikubwa wakati yeye hata hata kigezo kimoja cha kuzugia basi angalau kubalance na mtu anaemtaka.

Unakuta mtu amelingana juu hadi chini kama chupa ya chai, amenenepeana kama funza.
Sema nawe mkuu unamaneno ya shombo Sana taharabu nyingi Kama upo kwenye kitchen part bana[emoji1] [emoji1] , aya ayo yanawatosha kwa leo.
 
Vigezo ninavyo. Tatizo ni pale mtu anapotaka vigezo vikubwa wakati yeye hata hata kigezo kimoja cha kuzugia basi angalau kubalance na mtu anaemtaka.

Unakuta mtu amelingana juu hadi chini kama chupa ya chai, amenenepeana kama funza.
Sema nawe mkuu unamaneno ya shombo Sana taharabu nyingi Kama upo kwenye kitchen part bana[emoji1] [emoji1] , aya ayo yanawatosha kwa leo.
 
Back
Top Bottom