Wanawake wengi wanaotafta wanaume mitandaoni hua ni reject.

Wanawake wengi wanaotafta wanaume mitandaoni hua ni reject.

Mukulu wa Bakulu

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Posts
4,050
Reaction score
12,968
Naomba niseme kua maisha yamebadilika na sio kila mtu anaetafta mchumba mtandaoni kua hafai.

Baada ya kutoa hiyo tahadhari narudi kwenye mada, wanawake wengi wanaotafta wanaume humu jf wengi hua ni reject. Huu ni utafiti wangu binafsi baada ya kuhold multiple accounts humu.

Wanawake wengi wanaokuja humu na masharti kibao na vigezo viingi ukikutana nao unaweza ukalia, ni reject kabisa. Kuna mmoja alitoa vigezo kama 200 kwa mwanaume anaemtaka, ukisoma post zao unaweza kudhani labda ni ma manzi wa ukweli, onana nao unaweza kutamani hata uzime simu umkimbie. Wengi ni vimeo, single moms, shapeless and polygons. Unakuta mtu yuko kama sufuria ya ugali, tumbo kubwa kama mfuko wa simenti.

Naomba ieleweke kua hapa sijataja mtu wala sijatoa siri ya mtu specific, nimesema tu kwa ujumla kutokana na uzoefu wangu.

Tahadhali, wanawake ishini kwenye uhalisia. Unakuja hapa unamwaga vigezo kibaaao za mwanaume unaemtaka kumbe wewe huna hata sifa chache zinazoendana na mwanaume unaemtaka huna.
 
Duuh kwa hiyo niache kumfuatilia yule mdada mwenye ID yenye umbo linalotetema kama bonde la ufa mkuu?

Sipingi utafiti wako ila humu tuna wadada wazuri, wenye akili, wwnaojielewa na wanafanya maisha yao.
 
Nimekutana na demu Badoo msukuma Fulani ananiambia goli moja 50000 demu hajui kuandika halafu anataka mpunga mrefu kwa goli moja nikamwambia baki na **** yangu nabaki na 50 yangu sabuni ipo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu pole sana[emoji23][emoji23]........Huwezi kuleta mada ambayo haikuhusu moja kwa moja au umeona kwa mtu mwingine[emoji41][emoji41]


Wanawake wote wanataka vitu vizuri japo wao ni wabaya[emoji855][emoji855]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwanaume asiye na kifua kwa mambo ni janga, usiwe impressed na mwandiko wa mtu ndo u judge appearance, hata wewe waweza kuwa reject huko mtaani umekosa. Walioko jf ndo hao hao wa mtaani.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mtu anakuna hapa, ooh mimi nataka mwanaume wa hivi na vile na hivi, mara sitaki wanaume flani. Sasa sisi wenye general qualifications hua tunaingia pm, baadae ukikutana nae unatamani kulia, reject kabisa. Sura, dental gormula, shape na vitu vinginr haviendani kabida, yuko unproportion.

Unajiuliza huyu anataka mwanaumr wa hivi wakati yeye hata sifa tu za kuendana hana.
 
Back
Top Bottom